Hana bikra hana mtoto ,muuwaji huyo.

ndandambuli

JF-Expert Member
Jul 2, 2017
882
1,000
Hooo mimi siwezi kuoa mwanamke aliyezalishwa (single mother)sawa usioe ila hakikisha utakayemuoa ana bikra,kama hana bikra ujue alishatiwa mimba kumi kidogo akaziporomosha,umeoa jambazi muda wowote anaweza akakutoa roho kwa jambo dogo tu,kama kuna mtu anaona kuuwa ni jambo jepesi basi na hawa wanawake waliokwisha waua watoto wao wakiwa matumboni mwao,ni watu hatari kuliko corona ,hawachelewi kuuwa au kujinyonga.
Nawapenda sana single mothers,wana mioyo ya upendo na uvumilivu ,walijua wataitwa majina ya ajabu ajabu lakini hawakuwa tayari kuuwa kiumbe kisichokuwa na hatia,kama nilishawahi kuwasema vibaya popote nisameheni.
 

Prince Kesh Jr

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
473
1,000
Ng
Hooo mimi siwezi kuoa mwanamke aliyezalishwa (single mother)sawa usioe ila hakikisha utakayemuoa ana bikra,kama hana bikra ujue alishatiwa mimba kumi kidogo akaziporomosha,umeoa jambazi muda wowote anaweza akakutoa roho kwa jambo dogo tu,kama kuna mtu anaona kuuwa ni jambo jepesi basi na hawa wanawake waliokwisha waua watoto wao wakiwa matumboni mwao,ni watu hatari kuliko corona ,hawachelewi kuuwa au kujinyonga.
Nawapenda sana single mothers,wana mioyo ya upendo na uvumilivu ,walijua wataitwa majina ya ajabu ajabu lakini hawakuwa tayari kuuwa kiumbe kisichokuwa na hatia,kama nilishawahi kuwasema vibaya popote nisameheni.
Ngoja Jokajeusi aje😂😂😂
 

Noelia

JF-Expert Member
May 26, 2017
14,755
2,000
Kuna binti tuna undugu/mama wa marehemu wasio na idadi kwa mwaka jana tu tulikutana mara nne na tatu kati yazo alikuwa amefanya abortion🤔 aisee waoaji mna shughuli pevu
 

Noelia

JF-Expert Member
May 26, 2017
14,755
2,000
So scary, njemba inajipinda kutia mimba kumbe kizazi kilishajifia miaka mingi!!!
Yani ana matukio ya kuogofya, mojawapo ni kutumia ndumba kuvuta wanaume wenye pesa wamuhonge, kuchomoa mimba pasipo aibu wala hofu na wanaume kawapanga na akichomoa wote wanapigwa pesa ya kuchomolea mimba🙆
 

mud-oil-chafu

JF-Expert Member
Dec 27, 2020
444
1,000
Hooo mimi siwezi kuoa mwanamke aliyezalishwa (single mother)sawa usioe ila hakikisha utakayemuoa ana bikra,kama hana bikra ujue alishatiwa mimba kumi kidogo akaziporomosha,umeoa jambazi muda wowote anaweza akakutoa roho kwa jambo dogo tu,kama kuna mtu anaona kuuwa ni jambo jepesi basi na hawa wanawake waliokwisha waua watoto wao wakiwa matumboni mwao,ni watu hatari kuliko corona ,hawachelewi kuuwa au kujinyonga.
Nawapenda sana single mothers,wana mioyo ya upendo na uvumilivu ,walijua wataitwa majina ya ajabu ajabu lakini hawakuwa tayari kuuwa kiumbe kisichokuwa na hatia,kama nilishawahi kuwasema vibaya popote nisameheni.
Tunaowa bint tutaemkuta home , Hana mtoto not more than 6 months since graduation povu ruksa
 

ndandambuli

JF-Expert Member
Jul 2, 2017
882
1,000
Yani ana matukio ya kuogofya, mojawapo ni kutumia ndumba kuvuta wanaume wenye pesa wamuhonge, kuchomoa mimba pasipo aibu wala hofu na wanaume kawapanga na akichomoa wote wanapigwa pesa ya kuchomolea mimba
Duuu huyu ni wakala wa shetani,Ila watoa mimba wengi huwa wanachangisha wanaume wao wote,Kama anao kumi atakusanya kuanzia 1.5M mpaka 2M
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom