Hamuwezi kutumia neno Serikali, kwanini kila mtu anamtaja Rais Magufuli?

stella1975

JF-Expert Member
Nov 25, 2018
876
1,000
Wakuuu,

Kuna hiii system iliyoibuka ya kusema kila kitu, eti kasema magufuli, kafanya magufuli, katoa magufuli, hivi hawa watendaji wanaotumia haya maneno ni ushamba au hawajawahi kuwa kwenye serikali zilizopita?

Haya maneno yanatumika kwenye tawala za kifalme huko sio tawala za kupokezana! Juzi tu nimetoka kuona wanasema jengo hili la hospital la Mkoa wa Mara linajengwa na hela ilizotoa magufuli, jamani magufuli katoa wapi mabilioni? Kwa nini mnakuwa watu Wa ajabu hivyo? Sema hela zimetolewa na serikali basi Kama lazima umtaje malizia na serikali Ya magufuli, mnakera jamani.

Leo tena nimeona kwenye Mkopo wa bank ya dunia mnatumia neno kuuunga mkono juhudi za magufuli, hivi hawa watu wametolewa wapi? Kwani hawajawahi kushiriki kwenye serikali za Nyuma? Hivi wanajua wanachosema?

Basi Sema kuunga mkono juhudi za serikali Ya awamu ya tano inatosha bhana mnakera mno, sijui ni ushamba Au ni uoga Au ni kutaka kumfurahisha magufuli Wakati yeye wala hawez kukufanya chochote hata usipo mtaja ni uogo na ushamba tu bhana,

Mimi nitakosoa kwa chochote kile kinachokera na nitasifia chochote kile kinachofanywa vizuri,

Achana na ushamba
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,382
2,000
Kuna hiii system iliyoibuka ya kusema kila kitu, eti kasema magufuli, kafanya magufuli, katoa magufuli, hivi hawa watendaji wanaotumia haya maneno ni ushamba au hawajawahi kuwa kwenye serikali zilizopita?
Wenyewe "tunasema": "John Pombe Joseph Magufuli". Serikali yake, nchi yake, chama chake halafu ongezea Raisi wa wanyonge.
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,382
2,000
Hili swala la kutaja majina yake yote manne hua ni la kujipendekeza kupitiliza kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanataka usiwe na mashaka yeyote kuwa anaetajwa au kusimuliwa ni nani. Sisi wengine inabidi tukidhi haja kwani bila kufanya hivyo "kibarua" chaweza ota majani. Suburi akiachia nganzi uone kama upendo huo utaendelea!!!!
 

Drone Camera

JF-Expert Member
Jul 25, 2017
12,840
2,000
Wanataka usiwe na mashaka yeyote kuwa anaetajwa au kusimuliwa ni nani. Sisi wengine inabidi tukidhi haja kwani bila kufanya hivyo "kibarua" chaweza ota majani. Suburi akiachia nganzi uone kama upendo huo utaendelea!!!!
Maandishi yako yanaumiza macho
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
5,665
2,000
Wanasema hivyo kwa maagizo yake mwenyewe vinginevyo angeshapiga marufuku kwani imekuwa kero!
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,338
2,000
Wakuuu,

Kuna hiii system iliyoibuka ya kusema kila kitu, eti kasema magufuli, kafanya magufuli, katoa magufuli, hivi hawa watendaji wanaotumia haya maneno ni ushamba au hawajawahi kuwa kwenye serikali zilizopita?

Haya maneno yanatumika kwenye tawala za kifalme huko sio tawala za kupokezana! Juzi tu nimetoka kuona wanasema jengo hili la hospital la Mkoa wa Mara linajengwa na hela ilizotoa magufuli, jamani magufuli katoa wapi mabilioni? Kwa nini mnakuwa watu Wa ajabu hivyo? Sema hela zimetolewa na serikali basi Kama lazima umtaje malizia na serikali Ya magufuli, mnakera jamani.

Leo tena nimeona kwenye Mkopo wa bank ya dunia mnatumia neno kuuunga mkono juhudi za magufuli, hivi hawa watu wametolewa wapi? Kwani hawajawahi kushiriki kwenye serikali za Nyuma? Hivi wanajua wanachosema?

Basi Sema kuunga mkono juhudi za serikali Ya awamu ya tano inatosha bhana mnakera mno, sijui ni ushamba Au ni uoga Au ni kutaka kumfurahisha magufuli Wakati yeye wala hawez kukufanya chochote hata usipo mtaja ni uogo na ushamba tu bhana,

Mimi nitakosoa kwa chochote kile kinachokera na nitasifia chochote kile kinachofanywa vizuri,

Achana na ushamba
Tupo enzi mpya kama vile nchi imezaliwa leo.
Utadhani hela za serikali ni zake binafsi. Kila zuri kalifanya yeye. Mabovu yamefanywa na mawaziri wake vilaza.
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
3,787
2,000
Wakuuu,

Kuna hiii system iliyoibuka ya kusema kila kitu, eti kasema magufuli, kafanya magufuli, katoa magufuli, hivi hawa watendaji wanaotumia haya maneno ni ushamba au hawajawahi kuwa kwenye serikali zilizopita?

Haya maneno yanatumika kwenye tawala za kifalme huko sio tawala za kupokezana! Juzi tu nimetoka kuona wanasema jengo hili la hospital la Mkoa wa Mara linajengwa na hela ilizotoa magufuli, jamani magufuli katoa wapi mabilioni? Kwa nini mnakuwa watu Wa ajabu hivyo? Sema hela zimetolewa na serikali basi Kama lazima umtaje malizia na serikali Ya magufuli, mnakera jamani.

Leo tena nimeona kwenye Mkopo wa bank ya dunia mnatumia neno kuuunga mkono juhudi za magufuli, hivi hawa watu wametolewa wapi? Kwani hawajawahi kushiriki kwenye serikali za Nyuma? Hivi wanajua wanachosema?

Basi Sema kuunga mkono juhudi za serikali Ya awamu ya tano inatosha bhana mnakera mno, sijui ni ushamba Au ni uoga Au ni kutaka kumfurahisha magufuli Wakati yeye wala hawez kukufanya chochote hata usipo mtaja ni uogo na ushamba tu bhana,

Mimi nitakosoa kwa chochote kile kinachokera na nitasifia chochote kile kinachofanywa vizuri,

Achana na ushamba
Tutakuwa tunakutaja wewe basi nafsi yako ifurahi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom