Hamuongeleshi


M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
Rafiki yangu mmoja baada ya kuzalishwa watoto wawili tulimshauri kuhamia kwa jamaa ambaye alikuwa anaonyesha dalili za kumbwaga na wanawe.

Tangu huyo dada ahamie hapo jamaa hamuongeleshi
Naomba msaada tumshaurije?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
Aondoke na wanawe, kama aliweza kuishi nao amwache atamletea maradhi huyu kwani hana mapenzi naye tena
 

Forum statistics

Threads 1,205,264
Members 457,815
Posts 28,187,973