Hamu ya kula


BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Nini kinasababisha kukosa hali ya kula chakula? Na nitawezaje kuwa na hamu ya kula?
Naona kula kama adhabu siku hizi na imeanza ghafla tu.


Asanteni kwa ushauri.
 
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
266
Likes
3
Points
0
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
266 3 0
Mbona hujafafanua hamu ya kula ipi :hungry: ?
mmmh chichemi kitu, subiri utajibiwa leo mwanzo wa wiki watu wapo fresh..........
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Mbona hujafafanua hamu ya kula ipi :hungry: ?
mmmh chichemi kitu, subiri utajibiwa leo mwanzo wa wiki watu wapo fresh..........
Chakula cha kawaida,lol..umeenda mbali mkuu he he

Yani nimekosa appetite ya msosi.
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Inawezekana kabla ya hali hii kuanza umepitisha siku au masaa mengi bila kula na kwahiyo umejikondition. Chagua chakula unachodhani unahamu nacho leo na ule kwa wingi
 
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Wewe ni Me au Ke?
Kama ni Ke, kacheck UPT Urine Pregnancy test... yawezakuwa kitu kimejipa!!! mpira ndani ya nyavu..
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Kama unapata kinywaji,ebu jaribu kunywa sinzano tot kama mbili hivi kisha siklilizia kesho(Hii ni kwa mjibu wa mazoea na inasaidia)

au unaeza kumuona daktari atausadia kwani kuna dawa za kuongeza hamu ya kula baada ya kudhibitisha kuwa hauna tatizo kubwa la kiafya
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Inawezekana kabla ya hali hii kuanza umepitisha siku au masaa mengi bila kula na kwahiyo umejikondition. Chagua chakula unachodhani unahamu nacho leo na ule kwa wingi
Kweli kuna siku kadhaa zimepita na kuacha mlo mmoja au hata miwili kwa siku.
Nashukuru, acha leo nitafute chakula ninachokipenda.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
pengine una mawazo au jambo linalokusibu so linakusababishia hiyo hali,
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Wewe ni Me au Ke?
Kama ni Ke, kacheck UPT Urine Pregnancy test... yawezakuwa kitu kimejipa!!! mpira ndani ya nyavu..
Mimi ni Fem..usiniambie, subiri nikimbie pharmacy kuhakiki hali ila naamini sina.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Pole sana!endelea kujilazimisha hivyo hinyo!
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Kama unapata kinywaji,ebu jaribu kunywa sinzano tot kama mbili hivi kisha siklilizia kesho(Hii ni kwa mjibu wa mazoea na inasaidia)

au unaeza kumuona daktari atausadia kwani kuna dawa za kuongeza hamu ya kula baada ya kudhibitisha kuwa hauna tatizo kubwa la kiafya
Mathias sijumii kilevi, hiyo tot sitoiweza. labda niende hospital kupata vipimo. kiafya najiona niko njema lakini hamu ya kula tu imeponyoka
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,696
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,696 360 180
Lucky you.

Mimi hamu ya kula full speed. Ningefurahi ikitoweka occasionally - labda na uzito ungepungua.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
pengine una mawazo au jambo linalokusibu so linakusababishia hiyo hali,
Mkuu inaweza kweli mana kichwa nacho kina mlundiko wa mambo..nitapunguzaje mawazo?

Halafu ulimi una kama ukakasi kwa mbali.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Pole sana!endelea kujilazimisha hivyo hinyo!
Shukrani Tukutuku, nijitahidi kujilazimisha mana mwili muda mwingine unakuwa hauna nguvu na headache
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Mathias sijumii kilevi, hiyo tot sitoiweza. labda niende hospital kupata vipimo. kiafya najiona niko njema lakini hamu ya kula tu imeponyoka
vipi kuhusu UPT,Jaribu na hii
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Lucky you.

Mimi hamu ya kula full speed. Ningefurahi ikitoweka occasionally - labda na uzito ungepungua.
Nakuonea raha mana mwili wako unakuwa na nguvu..labda kwa hali yako ungeweza kujiwekea kiasi cha kula ili usipitilize mana naona appetite yako inakuletea na uzito pia..

I envy your appetite.
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
Wakati mwingine na rangi ya kupakaaa kwenye midomo(lipstick) ikizidi ina-neutralize appetite...........tehe tehe :A S kiss::A S 465:
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Wakati mwingine na rangi ya kupakaaa kwenye midomo(lipstick) ikizidi ina-neutralize appetite...........tehe tehe :A S kiss::A S 465:

mkubwa hilo swala ni ukweli? mana jinsi hamu ya kula inavyonisumbua sina budi kuacha rangi ya mdomo..Nieleweshe uhusiano
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Belinda huyo Jr tu unatuletea :D

Au labda unahitaji vacation ya kuondoka hapo ulipo kwa japo siku mbili.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152