hamu ya kufanya tendo la ndoa limepungua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hamu ya kufanya tendo la ndoa limepungua

Discussion in 'JF Doctor' started by situmai, Sep 7, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    nini cha kufanya kuongeza hamu ya kufanya tendo la ndoa kwa mwanamke.
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kunywa maji mengi
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,608
    Trophy Points: 280
    Kuamsha tamaa ya Tendo la ndoa


    Tumia Juisi ya Tangawizi nusu kijiko pamoja na yai la kuku wa kienyeji nusu lililo chemshwa na Asali Safi mbichi ya nyuki. Tumia kila siku kwa muda wa mwezi mmoja. Kisha nipe Feedback.@situmai
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,563
    Likes Received: 10,034
    Trophy Points: 280
    Achana na bia na nyama choma, hamia kwenye vyakula tiba.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,678
    Likes Received: 20,313
    Trophy Points: 280
    ...Fanya mazoezi hasa kukimbia husaidia sana kurudisha libido...anza kukimbia kidogo kidogo kama hujafanya mazoezi kwa muda mrefu. Kila la heri.

     
  6. health

    health JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...