Hamphrey Polepole anazunguka nchi zima kukipigania chama chake na si mbunge lakini wabunge wa Upinzani nikukamata kila kukicha je nisahihi?

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,332
2,000
Waliuliza viongizi wa dini pale ikulu wakajibiwa..."ni rahisi tu,wanaomba "kibare" kwa polisi wanapewa.Halafu wanafanya mikutano"...!Ni hayo tu kwa sasa.
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,082
2,000
Pole pole mnamuonaje nyie? Yule anaitwa ruling party, hivi hamuelewi hilo jamani? Na ni wa makao makuu. Wamepewa dhamana ya nchi na mwisho wa kipindi wao ndo wataulizwa.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
1,884
2,000
always haki haiji kwenye sliver plate,yanayotokea Sudan na Venezuela now,kwetu yanaonekana kama sinema ila matunda yao watakuja kuyapata,sisi tuendeleze maandamano na malalamiko kwenye hizi comfort zone zetu,otherwise unga mkono juhudi!!!
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,115
2,000
Pole pole mnamuonaje nyie? Yule anaitwa ruling party, hivi hamuelewi hilo jamani? Na ni wa makao makuu. Wamepewa dhamana ya nchi na mwisho wa kipindi wao ndo wataulizwa.
Hiyo Dhamana ili itekelezeke wanatakiwa kushirikiana na nani kama sio Wananchi ,wanao wakilishwa na Wawakilishi wao -Wabunge ?..Sasa mnapo mmbana Mbunge maana yake mme wabana Wananchi, sio lazima Wananchi wawasikilize ninyi tu wenye Madaraka ama sivyo ondoeni hii Mambo ya Demokrasia Feki..
 

mnengene

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
1,864
2,000
huyo polepole kwani anaomba vibali?
Sheria ya vyama vya siasa inaruhusu mikutano ya vyama
Halafu watu wanaibiuka eti nchi inaendeshwa kwa kufuata sheria.
Upumbavu mtupu
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,115
2,000
Ombeni vibali kwa OCD
Vibali vinatakiwa kutolewa Taarifa tu sio kuomba ,na vinapo tolewa Taarifa ndio huja sababu za kisiasa ili tu kuwanyima Watu wengine Haki zao.Cha ajabu Wapinzani waki 'force una shangaa walipo toka Polis wa kutawanya Watu ambao Polis ilisema haiwezi kuwapa Ulinzi.
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,082
2,000
Hiyo Dhamana ili itekelezeke wanatakiwa kushirikiana na nani kama sio Wananchi ,wanao wakilishwa na Wawakilishi wao -Wabunge ?..Sasa mnapo mmbana Mbunge maana yake mme wabana Wananchi, sio lazima Wananchi wawasikilize ninyi tu wenye Madaraka ama sivyo ondoeni hii Mambo ya Demokrasia Feki..
Mbona unachanganya madawa ndugu
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,920
2,000
Nchi inaendeshwa kwa Katiba ya nchi na Katiba hiyo ya Jamhuri wa Muungano wa Tanzania, 1977, ibara ya 3(1) inaeleza wazi kuwa nchi hii itaendeshwa kidemokrasia na ni ya vyama Vingi

Lakini kimatendo ni vice versa, ni kama nchi bado ipo kwenye mfumo wa Chama kimoja!
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
4,985
2,000
Pole pole mnamuonaje nyie? Yule anaitwa ruling party, hivi hamuelewi hilo jamani? Na ni wa makao makuu. Wamepewa dhamana ya nchi na mwisho wa kipindi wao ndo wataulizwa.
Hapo kabla wapinzani walipokuwa wakizunguka, ruling party walikuwa hawaulizwi? Eneo lenye mbunge wa Chadema na diwani wa CCM nani anuruhusiwa na nani haruhusiwi kufanya mkutano wa hadhara?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Canivor

Senior Member
Aug 8, 2018
108
250
always haki haiji kwenye sliver plate,yanayotokea Sudan na Venezuela now,kwetu yanaonekana kama sinema ila matunda yao watakuja kuyapata,sisi tuendeleze maandamano na malalamiko kwenye hizi comfort zone zetu,otherwise unga mkono juhudi!!!
Eti pia tunatoa mifano ya RSA kuwa na RULE OF LAW Hahaha kwani waliiokota kama embe dodo?
 

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
2,166
2,000
Hiyo Dhamana ili itekelezeke wanatakiwa kushirikiana na nani kama sio Wananchi ,wanao wakilishwa na Wawakilishi wao -Wabunge ?..Sasa mnapo mmbana Mbunge maana yake mme wabana Wananchi, sio lazima Wananchi wawasikilize ninyi tu wenye Madaraka ama sivyo ondoeni hii Mambo ya Demokrasia Feki..
Mlishashindwa mtulie mpaka 2020 ndo mlete tena uongo wenu tuwamwage msubiri tena 2025.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom