Hamis Taletale: Neno Rais litumike kwa Rais wa nchi na si wengine kama TFF

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,542
2,000
Huyu mtu angekua na uelewa wa jinsi gani Rais wa nchi anakua Rais wa nchi angetoa hii hoja?

Nashauri mbunge ambaye hana elimu kuanzia shahada aende kwenye mafunzo ya lazima ya logic, maendeleo na sheria kwa gharama zake mwenyewe.kwa mwaka mzima.

Tutasaidia hata vyuo vyetu kujiendesha kwa ada za hawa watu
 

malang0

JF-Expert Member
Apr 7, 2021
442
1,000

Nchi yetu ina Rais mmoja tu Samia Suluhu, ningeomba hizi Rais wa shirikisho au TFF zitoke, wawe na vyeo vyao. Wanapunguza heshima ya neno Rais, unakuta mtu ana vumbi, Rais hawezi kuwa na kiatu kina vumbi tunatakiwa tuheshimu, ndiyo maana mimi nilijiita Babu"- Babu Tale.
Mungu ni cheo na bado kuna miungu wengi ?
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
6,034
2,000
Waliojukuu tu ndio wanafaa kuitwa 'Babu'. Hawezi mtu mpuuzi mpuuzi akaitwa babu.
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
5,480
2,000

Nchi yetu ina Rais mmoja tu Samia Suluhu, ningeomba hizi Rais wa shirikisho au TFF zitoke, wawe na vyeo vyao. Wanapunguza heshima ya neno Rais, unakuta mtu ana vumbi, Rais hawezi kuwa na kiatu kina vumbi tunatakiwa tuheshimu, ndiyo maana mimi nilijiita Babu"- Babu Tale.
Yuko sahihi kabisa, mbona kuna watu wanataka Zanzibar uwe mkoa wakati wanajua wazi ile ni nchi kamili, saaafi babu tale
 

K.Msese

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,858
2,000
Upuuzi mtupu unamuondoa Heche, Msigwa, Lema, Zitto n.k unampitisha Babutale bila kupingwa.
lengo ni ajenda ya kuongeza Muda wa urais bila kikomo ikose wabunge wenye uwezo wa kuhoji, na ipite bila kupingwa
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
13,184
2,000
Ndo shida ya kupeleka wataalamu wa kuloga kwenye muziki bungeni.

CCM wanalipa hili taifa ulemavu wa kujitakia kabisa..it's about time kipatikane chama kinachojielewa kichukue nchi maana hata CHADEMA wamekosa agenda kwa sasa na pia wana structure mbovu.
 

Kinkunti El Perdedo

JF-Expert Member
Nov 28, 2020
1,300
2,000
Screenshot_20200821-102238~2.jpg
 

Bunsen Burner

JF-Expert Member
Feb 25, 2009
592
1,000
Hajalala week nzima anafanya rehearsal ya hii point ujue, halafu alikua anavuta picha jinsi kesho ATATOKELEZEA Page ya Mbele ya UHURU na Milard Ayo
Huyo Babu Tale, kama angaelijua kuwa kuna hata Rais wa mchezo wa Bao yule ambaye hupenda kuonekana ktk kipindi kile cha ITV superbrand alhamisi usiku, sijui sasa angefanyaje??? Wananchi wake wana kaazi kwelikweli....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom