Hamieni CHADEMA kabla safina haijafungwa - Godbless Lema. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamieni CHADEMA kabla safina haijafungwa - Godbless Lema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Apr 20, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wana jf nimesoma leo kwenye gazeti la Tanzania daima ambapo aliyekuwa mbunge wa Arusha Godbless Lema amewashauri madiwani,wabunge,mawaziri wa CCM wahamie CHADEMA kabla safina haijafungwa.Lema aliyasema hayo alipokuwa akimpokea diwani wa wilayani Sengerema aliyeamua kukihama chama cha mapinduzi na kujiunga mwa CHADEMA.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Lema ni kichwa sana. Inabidi watu wote wapande safina mapema otherwise watalia na kusaga meno pindi itakapofungwa.
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Namshauri kwamab, hiyo safina isiwe zoazoa. Safari bado ni ndefu, wengine wanaweza kujakuwa chanzo cha kuzamisha safina hiyo. Wale wazalendo na wenye uadilifu ndiyo wakaribishwe.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Great thinking!
     
  5. Jaji

    Jaji Senior Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana mkuu kwani umeona mbali.
     
  6. k

    kaka dj Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ikumbukwe kuwa hata nuhu pamoja na kuchukua aina zote za viumbe alichagua mbegu zile zilizokuwa bora tu !
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Angel Like this
     
  8. P

    PolisiB52 Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safina ndoo imekaa mkao wa kutambaa, nafasi ni kwa Wales wenye malengo mazuri kwa watanzania n'a si kwa maslai Yao.
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Waje 2,hawana uwezo wa kuhujumu mahala dr yupo
     
Loading...