Hamahama ya wanasiasa : Kuanzia kurejea kwa Mpendazoe hadi Wema CCM tujiulize kuna asset hapo?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,296
2,000
Binafsi bado nawakubali wapinzani wawili tu ambao ni wazi kabisa hawa ni asset kwa CCM japokuwa mmoja bado hajachukuwa kadi lakini anatekeleza ilani ya CCM huko serikalini. Hapa nawazungumzia Prof Kitila Mkumbo na mama Anna Mghwira waliotokea ACT wazalendo, lakini hao wengine kutokea UKAWA bado nawaona kama mikia imekatika. Kiukweli tufike pahala tusiirejeshe CCM kuwa kama kokoro ni lazima hawa wahamiaji tuwachuje vizuri, maana hii ni CCM mpya siyo ile kuukuu. Nawasilisha!!
 

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,072
2,000
Binafsi bado nawakubali wapinzani wawili tu ambao ni wazi kabisa hawa ni asset kwa CCM japokuwa mmoja bado hajachukuwa kadi lakini anatekeleza ilani ya CCM huko serikalini. Hapa nawazungumzia Prof Kitila Mkumbo na mama Anna Mghwira waliotokea ACT wazalendo, lakini hao wengine kutokea UKAWA bado nawaona kama mikia imekatika. Kiukweli tufike pahala tusiirejeshe CCM kuwa kama kokoro ni lazima hawa wahamiaji tuwachuje vizuri, maana hii ni CCM mpya siyo ile kuukuu. Nawasilisha!!
Jahazi linazama hilo, si Kila ushauri mnahisi ni utumbo!, kazi kwenu, atabaki Lowassa peke yake
 

Kidzude

JF-Expert Member
Jul 14, 2011
4,429
2,000
Huyu jamaa kabutua kisiasa hajajijenga na kuwa na ushawashi hata tobo tu ya zito.
 

kifofoli

Member
Mar 7, 2017
30
95
Hili ni funzo kwa serikali kwa kile wanachowafanyia wapinzani,warudi wote ccm waanze harakati ndani ya chama ili kife.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,296
2,000
Jahazi linazama hilo, si Kila ushauri mnahisi ni utumbo!, kazi kwenu, atabaki Lowassa peke yake
Lowassa atabaki wapi peke yake?!!!......... Ni swala la muda tu na huenda ameshatuma maombi ya kurejea nyumbani si ulimsikia Gambo!!!
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,122
2,000
Jahazi linazama hilo, si Kila ushauri mnahisi ni utumbo!, kazi kwenu, atabaki Lowassa peke yake
Wewe hujui mbele wala nyuma! Umewahi kushauri nini wewe?wewe hata kunyoa huko chini hujaweza ndiyo unajifanya uliwashauri watu wenye elimu zao?choko!
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,143
2,000
Huwa najiuliza wanapewa nini au kutishwa kitu gani mpaka kuachia madaraka yao?
In fact wanaliingizia gharama taifa na walipa kodi.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,566
2,000
Huwa najiuliza wanapewa nini au kutishwa kitu gani mpaka kuachia madaraka yao?
In fact wanaliingizia gharama taifa na walipa kodi.
Kumbuka Arusha mtu alifungiwa shule , Wema lipstick ilifungiwa, wengine wamevurugiwa mashamba yao, kwa sharti ama watoke upinzani na kuukana pia!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom