Hamad Rashid amuumbua Maalim Seif; agoma kuhojiwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid amuumbua Maalim Seif; agoma kuhojiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sisi agent, Dec 27, 2011.

  1. s

    sisi agent Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokuwa ya ya kawaida, Mbunge wa Wawi amepata nyaraka muhimu za kufukuzwa kwake kabla hata kusikilizwa katika kamati ya madili.

    Waraka huo ulikuwa unatumwa kwa Lipumba ukiwa umemaliza kazi ya kummaliza kabla ya kusikilizwa na tayari CUF ikiwa imechajipanga kwa uchaguzi baada ya wiki moja; sasa akitambulishwa mgombea Jaji Yahya kuwa ndio chaguo la Maalim Seif.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwa namna ulivyoandika, naona dalili za wazi kwamba wewe ndiye Hamad Rashid.
     
  3. s

    sisi agent Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sio muda mrefu ukweli mtaujua maana bomu likiripuka ndio mtakubali kazi yangu ni kuwapa hoja sio kuwafikirisha kama mimi ndio hamad au seif habari ni habari hata kama imekukwaza
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tupatie update za kikao cha kamati ya nidhamu kinachoendelea. Hii story imekaa kama vile mnaitafutia cuf coverage kwenye vyombo vya habari. Maana tangu wafunge ndoa na ccm wamepotea kwenye ramani.
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,935
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    pole kiongozi
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Vita vya panzi ...
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoa habari za kikaoni tupe update, mbona kimya au Hamadi Rashidi wameshanyang'anywa kadi
     
  8. s

    sisi agent Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikao kinaendelea lakini dalili zinaonyesha uasi ndani ya cuf ni mkubwa sana kiasi ambacho hata kikao ni kigumu sasa huenda hamad akafanya press na kugawa waraka huo mimi nilipata natupia jamvini
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Please ukifanikiwa kuupata tutupie na sisi tujue kama Ndoa yao na CCM ipo au wameachika. bwana wao CCM yupo hoi anaumwa sijui kama 2015 atakuwa mzima. Mungu amuangamize CCM na huu umaskini aliotututia
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Maalim Seif mjanja sana, sasa hivi anajitafutia uhalali na umaarufu kwa Wazanzibari kwa madai ya kijinga kama:
    -BOZ
    -Urais wa kupokezana bara na Zanzibar
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,415
    Trophy Points: 280
    Weka waraka tuuchambue.
     
  12. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yetu macho...na masikio.
     
  13. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dhambi ya unafki cuf inawaangamiza waache wamalizane waliyataka mambo ya ndoa na ccm wakaingia mkenge hawakujua nia ya ccm ni kuwkomoa na kuwaua kisiasa
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hamad ni kijana wa Pinda kummaliza Seif ili kuiuwa CUF hivyo msaada wowote anaotaka atapata tu.
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,908
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kama hizo nyaraka Rashid anazo, kwanini asimgeuzie kibao maalim? Maana tunaambiwa kuna idadi ya wabunge CUF wanaomuunga mkono Rashid kwenye harakati zake hizi ingawa nguvu ya pesa iko kwa maalim!
     
  16. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akili zawatu zime pararaiz eti kwa kujitia wanaisema cuf. Midomo yao inatoa povu na harufu kwa kusema kitu kisicho na mantiki eti ndoa na usaliti. Eti unaumiza akili inaoza kwa kuiwazia cuf yenye wa bunge zaidi ya thelathini. Inayopata ruzuku yake na inayoungwa mkono na wa tanzania hapa mtu povu litatamtoka tu ngoja nione.
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Wabunge wenyewe wako wapi mbunge gani anawakilisha mtaa mmoja na kwa wazenji wanavyooana utakuta mtaa mzima ni wa familia moja usikute mzee mwenyewe ndiye mbunge.
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hamadi Rashid amekataa kuhojiwa na Kamati ya Maadili kwa kile alichodaiu kuwa haina mamlaka kisheria ...
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,916
    Trophy Points: 280
    Mbona BAKWATA imechelewa kutoa tamko juu hawa jamaa?
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    BAKWATA inahusiana vipi na hawa? kuna watu wanaoendesha serikali utawasikia tu " fulani amekemea hili" fulani amekemea lile! kwanza kwa taarifa tu BAKWATA sio chombo cha waislamu wale wapo kwa maslahi yao na matumbo yao! kama ingekuwa ni uwezo waislamu wangeitoa siku nyingi!
     
Loading...