Hamad Rashid alipewa pesa na CCM kuanzishia ADC - Limbu


M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,577
Points
2,000
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,577 2,000
Wana JF Katibu Mkuu wa chama kipya cha ADC leo amenipa siri ya uanzishwaji wa ADC nikabaki ninashangaa. Anadai kuwa Mh Hamad alikwenda kuomba pesa kwa CCM kwa ajili ya mchakato wa kuanzisha chama na akapewa kwa masharti kuwa baadhi ya hao waanzilishi awaondoe mara watakapopata usajili wa kudumu. Baada ya kupata huo usajili Hamad ambaye ndiye mlezi wa ADC akafanya jaribio la kuwaondoa hao viongozi akakumbana na upinzani mkali sana. Lakini ndiyo hivyo tena wameshalamba pesa za CCM. Baada ya kupata habari hii nikatafakari yafuatayo:

1. Bendera ya ADC: Kwa makusudi waliamua kutengeneza bendera inayo shabihiana na ya CHADEMA. Kumbe huu ulikuwa makakati wa makusudi kuivuruga CHADEMA.

2. Harakati za ADC kanda ya Ziwa hasa Mwanza. Bw Limbu aliwahi kuniambia kuwa wanakwenda kuvunja ngome ya CHADEMA, nikamuuliza kwani CHADEMA ni chama tawala? lengo lenu ni kuingia Ikulu ama kuivunja CHADEMA? Je mkivunja ngome ya CHADEMA itawasaidia nini kama ADC? Na je kama mnapmbana na CHADEMA tukiwaita nyie watoto wa CCM tutakuwa tunakosea. Badala ya kujibu hayo maswali alifoka kweli kweli.

Nikagundua katika safari ya ukombozi wasaliti ni lazima wawepo. Wana mapinduzi tusikate tamaa, vita hii si yetu ni ya Mungu, na yeyote atakayezuia harakati hizi atakuwa anapambana na Mungu mwenyewe. Haiwezekani Tanzania ikaendelea kuhujumiwa na wana CCM wachache kwa faida yao kwa gharama ya mamilioni ya watanzania walala hoi halafu Mungu akaa kimya muda wote.

Ifahamike kuwa ADC ni CCM iliyokuja kubomoa CHADEMA NA CUF.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
511
Points
225
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
511 225
ADC ni CCM iliyokuja kwa mlango wa uani, wachambuzi wa mambo tulijua mapema!!
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Points
1,225
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 1,225
Viongozi wake ni kina nani?
 
M

malaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,323
Points
1,195
M

malaka

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,323 1,195
Kaka we kusoma hujui hata kuona huoni? Hivi rangi za kuweka kwenye bendera ziliisha mpaka zile bendera zao zifanane na CDM? Unajua kule bush wengi wao hawajui kusoma. Sasa wao dhumuni lao kubwa ni kuwachanganya watu kwenye hilo hasa katika karatasi za kupigia kura.

Ila uzuri wabongo kiasi flan wanajua pumba na mchele siku hizi.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Kama unajua kuwa adc ni zao lililo tawanywa kutoka ccj basi hutapata tabu kuandika mengi maana tabia ya mbegu ya mazao huzaa. Ccj imezaa adc, adc nayo itazaa baadae.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Mkuu kwani
1/Tayari hichi chama ADC kimepata usajili wa kudumu?

2/Ile bendera yao
inayofanana na ya Chadema hawajaibadilisha bado?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Kaka we kusoma hujui hata kuona huoni? Hivi rangi za kuweka kwenye bendera ziliisha mpaka zile bendera zao zifanane na CDM? Unajua kule bush wengi wao hawajui kusoma. Sasa wao dhumuni lao kubwa ni kuwachanganya watu kwenye hilo hasa katika karatasi za kupigia kura.

Ila uzuri wabongo kiasi flan wanajua pumba na mchele siku hizi.

Mkuu hapo kuna mkanganyiko.....hebu rekebisha kidogo
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Viongozi wake ni kina nani?
Limbu, Saidi Miraji(Alikuwa kiongozi wa Cuf na kampeni manager wa Lipumba 2010), Hamad Rashid(Yeye ni mlezi wa ADC japo yupo Cuf kwa zuio la mahakama!!)
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,735
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,735 2,000
Mwacheni apumzike Hamad Rashid, kafiwa na mkewe juzi juzi tu
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Ngoja atakuja hapa kuthibisha ama kukanisha
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Points
1,195
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 1,195
Nina jirani yangu ni mkereketwa na nadhani ni kiongozi wa ADC pia, kwa masikio yangu siku moja akiwa anaongea na mwenzie kwenye simu alisema; "bado tupo busy na kanda ya ziwa, sehemu ambayo CHADEMA wanajifanya kuweka nguvu kubwa, tunahitaji kuwabomoa na kisha twaja huko Kigoma kuiendeleza kazi".
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,602
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,602 2,000
haka kanchi kana watu wanaendekeza njaa kupita kiasi..no wonder watu kutoka ughaibuni wanaendelea kuiteka hii nchi,wasaliti wengi sana..
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Uzushi mtupu! Eti umeambiwa!!!
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Nina jirani yangu ni mkereketwa na nadhani ni kiongozi wa ADC pia, kwa masikio yangu siku moja akiwa anaongea na mwenzie kwenye simu alisema; "bado tupo busy na kanda ya ziwa, sehemu ambayo CHADEMA wanajifanya kuweka nguvu kubwa, tunahitaji kuwabomoa na kisha twaja huko Kigoma kuiendeleza kazi".
Dah! Yani kuna mambo yanatia hasira jamani ukiyasikia sasa watu mawazo yao ni kupambana na wapinzani wenzao tutafika kweli jamani kama ndo hivyo kweli dah!
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
haka kanchi kana watu wanaendekeza njaa kupita kiasi..no wonder watu kutoka ughaibuni wanaendelea kuiteka hii nchi,wasaliti wengi sana..
Yani sijui wanataka watupeleke wapi jamani si wengine hatujawahi kufaidi matunda ya nchi hi lol....yani watu wengine mi wananitia gadhabu tu hivi ipo siku kweli tutakuja kutoka hapa tulipo kweli kama watu wazima na akili zao bado hawajui kama tunaibiwa jamani!
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,032
Points
1,500
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,032 1,500
Chadema wafadhiliwa na ujerumani.ukweli hatuna wapinzani wa kweli bali tunao waganga njaa
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
Kama unajua kuwa adc ni zao lililo tawanywa kutoka ccj basi hutapata tabu kuandika mengi maana tabia ya mbegu ya mazao huzaa. Ccj imezaa adc, adc nayo itazaa baadae.
umenifumbua akili. Kudos
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
Chadema wafadhiliwa na ujerumani.ukweli hatuna wapinzani wa kweli bali tunao waganga njaa
Is that bad? CCM ilidhaminiwa na Canada mabango kwa sababu ya mgodi wa Barick. Sio Ujerumani (as a country), bali chama rafiki
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top