Haloo Haloo wanaJF.... anatakwa kunusa kwapa


M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Habari zene waungwana habari za masiku kibao natumai wote jana tulikwenda katika maadhimisho ya siku ya UKIMWI duniani na pia tulipima afya zetu. Kwa wale wenye maambukizo msijali ni sehemu ya maisha kwani kuishi na virusi sio neno kama utajitambua na kutunza afya yako. Kwa wale wasiokuwa na maambukizo jihadharini na mtunze afya zenu kwani ni zawadi kutoka kwa muumba. Pamoja na yote ninawamiss sana kwani kwa muda sasa nimekuwa na majukumu ya ujenzi wa taifa, lakini cha zaidi nilikuwa nimefichwa kwani huyu baba sasa hataki kunusa chupi tuu anataka na kwapa hivyo kutumia muda mwingi kuwa nae. Leo nashukuru amesafiri hivyo nikaona niwe nanyi.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
hahahaha the one and the only Mama Big..Welcome back!!
Dah hiyo ya kwapa will be back soon...:embarrassed:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
:whoo::whoo::whoo:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Habari zene waungwana habari za masiku kibao natumai wote jana tulikwenda katika maadhimisho ya siku ya UKIMWI duniani na pia tulipima afya zetu. Kwa wale wenye maambukizo msijali ni sehemu ya maisha kwani kuishi na virusi sio neno kama utajitambua na kutunza afya yako. Kwa wale wasiokuwa na maambukizo jihadharini na mtunze afya zenu kwani ni zawadi kutoka kwa muumba. Pamoja na yote ninawamiss sana kwani kwa muda sasa nimekuwa na majukumu ya ujenzi wa taifa, lakini cha zaidi nilikuwa nimefichwa kwani huyu baba sasa hataki kunusa chupi tuu anataka na kwapa hivyo kutumia muda mwingi kuwa nae. Leo nashukuru amesafiri hivyo nikaona niwe nanyi.
:peep::peep:
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
hahahaha the one and the only Mama Big..Welcome back!!
Dah hiyo ya kwapa will be back soon...:embarrassed:
Kimey Asante sana ma dear niambie za masiku
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Habari zene waungwana habari za masiku kibao natumai wote jana tulikwenda katika maadhimisho ya siku ya UKIMWI duniani na pia tulipima afya zetu. Kwa wale wenye maambukizo msijali ni sehemu ya maisha kwani kuishi na virusi sio neno kama utajitambua na kutunza afya yako. Kwa wale wasiokuwa na maambukizo jihadharini na mtunze afya zenu kwani ni zawadi kutoka kwa muumba. Pamoja na yote ninawamiss sana kwani kwa muda sasa nimekuwa na majukumu ya ujenzi wa taifa, lakini cha zaidi nilikuwa nimefichwa kwani huyu baba sasa hataki kunusa chupi tuu anataka na kwapa hivyo kutumia muda mwingi kuwa nae. Leo nashukuru amesafiri hivyo nikaona niwe nanyi.
Du, alianza kwa kunusa chupi, sasa ni kwapa!sijui kesho itakuwa nini??????let me guess..........tIGO!!!!!!!!.......ahaaaa...ahaaaaa....ahaaaaa
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,803
Likes
271
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,803 271 180
:bolt::bolt::bolt:
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Habari zene waungwana habari za masiku kibao natumai wote jana tulikwenda katika maadhimisho ya siku ya UKIMWI duniani na pia tulipima afya zetu. Kwa wale wenye maambukizo msijali ni sehemu ya maisha kwani kuishi na virusi sio neno kama utajitambua na kutunza afya yako. Kwa wale wasiokuwa na maambukizo jihadharini na mtunze afya zenu kwani ni zawadi kutoka kwa muumba. Pamoja na yote ninawamiss sana kwani kwa muda sasa nimekuwa na majukumu ya ujenzi wa taifa, lakini cha zaidi nilikuwa nimefichwa kwani huyu baba sasa hataki kunusa chupi tuu anataka na kwapa hivyo kutumia muda mwingi kuwa nae. Leo nashukuru amesafiri hivyo nikaona niwe nanyi.

Karibu tena mama kubwa..............................., karibu sana, lete michapo, ila wa leo mh , ngoja nipate kifungua kinywa nitarudi kama bado utakuwepo mama big
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Du, alianza kwa kunusa chupi, sasa ni kwapa!sijui kesho itakuwa nini??????let me guess..........tIGO!!!!!!!!.......ahaaaa...ahaaaaa....ahaaaaa
Bacha hata tigo akitaka ni nainama si ndio raha yake jamani
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Karibu tena mama kubwa..............................., karibu sana, lete michapo, ila wa leo mh , ngoja nipate kifungua kinywa nitarudi kama bado utakuwepo mama big
Asante sana Ferds nipo na nimejaa tele kama pishi la mchele............ leo mshefa wangu kasafiri
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kweli ukistaajabu ya Musa utayaona ya firauni
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Habari zene waungwana habari za masiku kibao natumai wote jana tulikwenda katika maadhimisho ya siku ya UKIMWI duniani na pia tulipima afya zetu. Kwa wale wenye maambukizo msijali ni sehemu ya maisha kwani kuishi na virusi sio neno kama utajitambua na kutunza afya yako. Kwa wale wasiokuwa na maambukizo jihadharini na mtunze afya zenu kwani ni zawadi kutoka kwa muumba. Pamoja na yote ninawamiss sana kwani kwa muda sasa nimekuwa na majukumu ya ujenzi wa taifa, lakini cha zaidi nilikuwa nimefichwa kwani huyu baba sasa hataki kunusa chupi tuu anataka na kwapa hivyo kutumia muda mwingi kuwa nae. Leo nashukuru amesafiri hivyo nikaona niwe nanyi.
mama BIG ur so fun!:whoo:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
:spit::spit::spit::spit::spit::heh::heh::heh:
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843