Halmashauri ya wilaya ya Bagamoyo inamkomoa Rais Kikwete katu si wananchi

  • Thread starter mansakankanmusa
  • Start date

mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Kusubirri sio jambo baya siku zote
 
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
563
Likes
64
Points
45
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
563 64 45
Tunakufaa!
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Chagua CCM tena 2015.
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,395
Likes
9,572
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,395 9,572 280
Jamani mnatuua njaa, kwani hizo hela we midasi na wenzio mnafanyia nini? Acheni ukauzu.
 
W

wangari

Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
W

wangari

Member
Joined Apr 27, 2013
70 0 0
Poleni,wkt huku c zimeisha cku nyiiiiiingi
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,843
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,843 280
Midasi ndio DT siku hizi pale Bagamoyo?kaazi kweli kweli!
 
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
563
Likes
64
Points
45
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
563 64 45
Midasi unatuua wana wa wenzio. Ina maana serikali kuu haijui kinachoendelea?
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,995
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,995 280
Ni kwamba mpaka leo hii niandikapo huu uzi mishahara bado Halmashauri nzima, watumishi wanaombaomba

Mkuu kama unapitia hapa piga fyagio kila secta ya wilaya ya Bagamoyo

hovyo kabisa
Pesa imaanda kuhonga kina mwampamba na kusomba watu wajae kwenye mikutano ya CCM!
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
ni Local Goverment Authority ........... ukifikiria maana ya local upati shida na matukio ya taasisi kama hizo.
 
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
563
Likes
64
Points
45
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
563 64 45
Hela isipotoka leo sijui itakuwaje? J.K, come to our rescue.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,521
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,521 280
si hamtaki gesi itoke hata kwa bomba la kalamu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,448
Likes
3,522
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,448 3,522 280
Ukifa njaa ni Uzembe wako.

Jarbu kujiwekea akiba just incase.
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
775
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
775 105 60
what did u expect baba mwenye nyumba kila siku kiguu na njia.
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
890
Likes
300
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
890 300 80
Jamani Dt maana yake nini,wilaya ya bagamoyo ni ya ajabu sana,mtwara mshahara umefika,bagamoyo cjui wanafanya nini uzembe tuu,walimu bagamoyo tunakufaa njaaaa,mkuu wa kaya hamnazo kbsa mana wziri plus mkuu wote wa bwagamoyo iweje mishahara ichelewe kiasi hiki?
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,372
Likes
2,442
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,372 2,442 280
Jamani Dt maana yake nini,wilaya ya bagamoyo ni ya ajabu sana,mtwara mshahara umefika,bagamoyo cjui wanafanya nini uzembe tuu,walimu bagamoyo tunakufaa njaaaa,mkuu wa kaya hamnazo kbsa mana wziri plus mkuu wote wa bwagamoyo iweje mishahara ichelewe kiasi hiki?
Si Bagamoyo tu mkuu! Magu pia hawajapata.Source My wife ni mtumishi hapo

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
890
Likes
300
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
890 300 80
Heri magu,hapa tatizo ni uzembe kila wakati,wanakera sana bwagamoyo,wamefanya mambo ya uzembe na watu wamejua.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,071
Likes
155
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,071 155 160
kigoma ujiji nako kama bwagamoyo tu pay zote wanajilia akina kinana,nape,nchemba,mtela na shonza. Tutataabika sana mpaka Obama aje na watu 700 mshahara utakuwa mwezi wa 12
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
si muondoke?
 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992