Halmashauri ya Kishapu kuhakiki kadi za benki za watumishi wake. Je, kadi hizo ni mali ya Serikali au mtu binafsi?


M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,922
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,922 2,000
Kwavile Watanzania wengi ni kama misukule tu; sina shaka watumishi watatii agizo hilo bila kuhoji! Kadi ya benki ni mali ya mwenye kadi na wala sio mali ya mwajiri! Sasa kwanini wanalazimisha kukagua kadi za watumishi?! Of course, ni mwajiri ndie kaingia mkataba na benki ili mishahara ya watumishi wake ipitie benki husika! Sasa kama lengo ni kuhakiki akaunti, kwanini mwajiri asipeleke updated payroll bank ili hatimae na wenyewe (bank) wa-update the payroll?

Labda uelewa wangu ni mdogo! Hivi kuna anayeweza kunielewesha uhalali na umuhimu wa hilo zoezi?! Wanataka kuhakiki ATM Card against nini?! Kama lengo ni kufahamu idadi ya wafanyakazi halali, ina maana halmashauri haiwaamini wakuu mbalimbali walipo kwenye taasisi zake?! Hawa si ndio wanatakiwa kuwasilisha majina ya wafanyakazi waliopo kwenye taasisi zao?!
 
P

PseudoDar186

Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
14
Points
75
P

PseudoDar186

Member
Joined Mar 18, 2017
14 75
Kuna wezangu na mimi ambao hatutumii kadi ya benki. Niko na check book yangu nikitaka hela naenda benki mdogo mdogo kupanga mstari. Hawanipati.
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
964
Points
1,000
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
964 1,000
tarehe 22/05
njoo uchukue kadi yako. uirudishe tare 23/05 ukitoka kuhakikiwa.


mshahara unatoka kabla ya tare 23/05 tunakuwa tushachota madeni yetu.


fanyeni hivi:
ombeni video za nani anachukua pesa kwwnye akaunti
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,911
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,911 2,000
ATM card ina namba ambazo mtaalamu asiyemuaminifu akizifahamu tu pesa yako ni rahisi kuibiwa, ATM card ni mali ya mtu Binafsi sio ya umma.

Kwanini baadhi ya halmashauri zinaendesha zoezi hili? Haya Mambo yanaanzaga hivihivi mwishowe yanakuwa kwa watumishi wote, lengo lake ni nini?
fb_img_1558168204503-jpeg.1101141
 
Chabrosy

Chabrosy

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
623
Points
500
Chabrosy

Chabrosy

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
623 500
Huko kishapu ndo wapi???? usikute kuna wapigaji wamepiga tayari ela za umma
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,924
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,924 2,000
Lengo lao wajue account yako Ina shilingi ngapi walambeKama beure de change
ATM card ina namba ambazo mtaalamu asiyemuaminifu akizifahamu tu pesa yako ni rahisi kuibiwa, ATM card ni mali ya mtu Binafsi sio ya umma.

Kwanini baadhi ya halmashauri zinaendesha zoezi hili? Haya Mambo yanaanzaga hivihivi mwishowe yanakuwa kwa watumishi wote, lengo lake ni nini?View attachment 1101141
 

Forum statistics

Threads 1,296,630
Members 498,713
Posts 31,254,203
Top