Halima Mdee, wewe ni mwamba, mpaka anajiita RASHIDI

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
10,088
2,000
Chid boy ana PhD ya uongo. Bado kidogo atasema yeye siyo mwanaume kuna wakati alikuwa mwanamke sema wanaume wakamlea kanisani ndiyo akaamua kuwa mwanaume🤣🤣🤣
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Aug 28, 2018
3,434
2,000
Aliahidi kujenga Kanisa, ameshindwa kutimiza ahadi.

Aliahidi ataleta Ndege, ameshindwa ameshindwa kutimiza ahadi.

Aliahidi ataleta treni kwaajili ya waumini, ameshindwa kutimiza ahadi.

Alitoa ahadi nyingi sana kwa waumini wake, ila hajatimiza hata moja. Labda ya kuwala Kondoo katika zizi lake.

Hafai kwa uongozi wa aina yoyote. Labda kucheza muvie za X ndip atafiti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom