Halima Mdee: Wasichana msitegemee Rushwa ya Ngono kutimiza ndoto zenu za Maisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee: Wasichana msitegemee Rushwa ya Ngono kutimiza ndoto zenu za Maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Mar 27, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Haya sio maneno yangu bali ni ya mbunge wa Kawe Halima Mdee kuwa wasichana msitegemee rushwa ya ngono kutimiza ndoto zenu za maisha. Mdee amewataka wasichana kujiamini na kutokutemea kutoa rushwa ya ngono ndipo watimize ndoto zao za kimaisha. Amesema mkijipitisha pitisha kama minofu lazima mtatafunwa tuu. Mdee aliyasema hayo alipokuwa akizungumza na Wanafunzi wa Chuo cha Mwenge wakati akizindua Tawi la Chadema la chuoni hapo
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Another Mlimani alumnus. Big up.

    But using sex to get ahead in life is too demeaning and unconscionable.
     
  3. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Hiyo red ndiyo kitu pekee nilichopenda kwenye post hii....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wamesikia sasaaa?

    Au ndio wakitoka hapo wanaenda kufanyia kazi 'A' zao usiku. . . .?
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Unapenda kutafuna minofu eh?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Way to go gal.... I admire her drive.

    BTW Sio wote wanaotafunwa wana option ambazo zote zaweza lipa both ways....
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    The point. Lakini si moja ya fursa za mwanamke, shida iko wapi?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini unaposema kutafunwa?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Bwana kufanikiwa katika maisha kila mtu anatricky zake.
    Yeye kama hiyo hawezi wengine wanaweza na wala hawajutii.

    Survival for the fittest!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Nimeona nitumie neno lililotumika kwenye post ya EMT, Nikiamini kua umeelewa kua ni kungonoshwa.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Na sio kwamba wakitafunwa wanapewa option zote wanazotaka. Aibu sana maana mtu akizoea kutumia njia hiyo lazima aende kuishi mwenyekiti wa umoja wa wanawake wa chama chetu Tanzania. Sponge ya wakubwa!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    AshaDii wewe unapenda ngono?
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni kweli.
    Lakini kuna binadamu wengine wakiona mtu ana matatizo ndo wanatumia hayo hayo kuwageuza wenzao minofu!!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Ndahani kitu ambacho watu wanakosea ni kufikiri kua wote wanao ngonoshwa ni wanawake walo stupid! Wapo makundi mbali mbali ya wanawake wanaongonoshwa. Wapo kadhaa hawa wanawake...

    Kuna wale ambao upstairs wapo makini; anajua she is intelligent, anajua kua she is capable.... Na anajua kua kuweza achieve her highest goal ambayo inamfanya awe powerful and maybe Rich kuliko ni kupita kitengo fulani. Na akijua kabisa hicho kitengo kukipata hivi hivi hawezi tokana for what ever sababu; na ajua kua akilala na fulani hio nafasi (ambayo ni en route kufika atakako) ni kulala na fulani..... Akilala na huyo mwanaume kweli at the end anapata kile alitaka.... anakuja hata fika mbali kiasi kwamba hata huyo mwanaume akisimulia kwa wenzie yule mwanamke namjua na nilishawahi lala nae watamcheka for wakati huo atakua si level yake tena! Wakati huyo mwanaume hapo nyuma anamgonosha anakua anajisifu kwa uanaume na nafasi yake kupata kipozeo.... bila kujua kua hata yeye anatumika pia..... HOWEVER Ni wanawake wachache wenye wanakua wameitumia kwa njia hii ngono... Mara nyingi ipo kwao ki Dis advantage....
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    huh??!! What has my like of ngono got to do with this? Ngabu!!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mwanammke akingonoka anatafuta material things, mwanamme anaitwa kidume.

    Wauza unga na mafisadi ni bora mtu anayetumia ngono kupata cheo, anatumia mali yake kwa faida yake.
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti bana, kwani shida iko wapi, si fursa? Waangalie kina Wema wanavyohongwa Magari ya gharama. Wengine madisenti wanakula dagaa kila Siku. Hiyo ni moja ya fursa waliyopewa wakina dada, tumieni jamani.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....easy miss lady. I was just playing.....(but seriously, you like doing the "do", right?)
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani kuna Vidume vinahonga mpaka nyumba kupata ile maneno. Mpaka najiuliza inawezeka Shetani most of the time anakuwa amepiga kambi between women's Legs
     
  20. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hili wazo mbona limekaa kama survival of the weakest.
    Hivi kweli Kongosho wanawake fit wanahitaji kufikiria option ya kungonoka ili tu kupata wanachokihitaji maishani?
     
Loading...