Halima Mdee na Esther Bulaya...Hivi Urafiki Gani Nyie?


Status
Not open for further replies.
T

Tuvue Gwanda

Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
41
Likes
2
Points
0
T

Tuvue Gwanda

Member
Joined Mar 15, 2013
41 2 0
Nimekuwa nikijiuliza sana maswali mengi kichwani kuhusu Viongozi wetu hawa Halima Mdee na Esther Bulaya. Hawa ni Wabunge ambao wapo pamoja sana. Walipokwenda JKT walikuwa pamoja, Dodoma wanakaa pamoja. Juzi nilichokiona pia kinanishangaza. Mimi nakaa Mbweni Mpiji, wamenunua ardhi pale Mbweni Mpiji viwanja vinavyo pakana. Address wanatumia Box namba moja, viwanja vinafuatana...jamani urafiki gani huo?
 
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
470
Likes
59
Points
45
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
470 59 45
tuliza makeke wewe,unafuatilia nini!!!!unataka ujue nini?tuliza mapepe!!!
 
made

made

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
808
Likes
322
Points
80
made

made

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2010
808 322 80
Sasa unashangazwa na nini ikiwa unajua ni marafiki.........?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
Nimekuwa nikijiuliza sana maswali mengi kichwani kuhusu Viongozi wetu hawa Halima Mdee na Esther Bulaya. Hawa ni Wabunge ambao wapo pamoja sana. Walipokwenda JKT walikuwa pamoja, Dodoma wanakaa pamoja. Juzi nilichokiona pia kinanishangaza. Mimi nakaa Mbweni Mpiji, wamenunua ardhi pale Mbweni Mpiji viwanja vinavyo pakana. Address wanatumia Box namba moja, viwanja vinafuatana...jamani urafiki gani huo?
Una lako jambo! Hopeless!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,104
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,104 280
cha ajabu kipi sasa?
na kwanini unawafatilia hivo?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Nimekuwa nikijiuliza sana maswali mengi kichwani kuhusu Viongozi wetu hawa Halima Mdee na Esther Bulaya. Hawa ni Wabunge ambao wapo pamoja sana. Walipokwenda JKT walikuwa pamoja, Dodoma wanakaa pamoja. Juzi nilichokiona pia kinanishangaza. Mimi nakaa Mbweni Mpiji, wamenunua ardhi pale Mbweni Mpiji viwanja vinavyo pakana. Address wanatumia Box namba moja, viwanja vinafuatana...jamani urafiki gani huo?
Kama una dada ako mpeleke nae awe rafiki
 
Denis Kasekenya

Denis Kasekenya

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
550
Likes
74
Points
45
Denis Kasekenya

Denis Kasekenya

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
550 74 45
Mind ur own buznec
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Ina maana wewe hauna rafiki mlieshibana? Especially wanawake, tunaweza kuwa very close na hata kutembeleana na kulala same room! Sio ajabu hata kidogo.
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,312
Likes
850
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,312 850 280
Nimekuwa nikijiuliza sana maswali mengi kichwani kuhusu Viongozi wetu hawa Halima Mdee na Esther Bulaya. Hawa ni Wabunge ambao wapo pamoja sana. Walipokwenda JKT walikuwa pamoja, Dodoma wanakaa pamoja. Juzi nilichokiona pia kinanishangaza. Mimi nakaa Mbweni Mpiji, wamenunua ardhi pale Mbweni Mpiji viwanja vinavyo pakana. Address wanatumia Box namba moja, viwanja vinafuatana...jamani urafiki gani huo?
Simple minds...! Huna ujualo kutwa kucha unafuatilia maisha ya watu!
Wapi imeandikwa kuwa ukiwa na rafiki hamuwezi kununua viwanja vinavyopakana?! Grow up kijana (nahisi wewe ni kati ya wale wanaume wambea wanaofuatilia maisha ya watu badala kuwajibika kupunguza dhiki zinazokusonga!). Nakuonea huruma!!
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Nini maana ya urafiki? Ni kipi kati ya hivyo ulivyoandika hakiwezi fanywa na marafiki?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Mambo ya wanawake waachie wanawake...wanaume yetu madushelele
 
makusafrank

makusafrank

Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
0
makusafrank

makusafrank

Member
Joined Dec 6, 2012
27 0 0
jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mwoneeni huruma hatarudia tenaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Nimekuwa nikijiuliza sana maswali mengi kichwani kuhusu Viongozi wetu hawa Halima Mdee na Esther Bulaya. Hawa ni Wabunge ambao wapo pamoja sana. Walipokwenda JKT walikuwa pamoja, Dodoma wanakaa pamoja. Juzi nilichokiona pia kinanishangaza. Mimi nakaa Mbweni Mpiji, wamenunua ardhi pale Mbweni Mpiji viwanja vinavyo pakana. Address wanatumia Box namba moja, viwanja vinafuatana...jamani urafiki gani huo?
Hii wewe inakuhusu nini? Kamasi kabisa!
 
pinkmousse

pinkmousse

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
228
Likes
1
Points
0
pinkmousse

pinkmousse

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
228 1 0
mambo ya kawaida sana kwa close friends wa kike...mnakuwa karibu sana, mnatofautiana, mnapatana, maisha yanaendelea.Not a big deal!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,533
Likes
18,186
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,533 18,186 280
je ukiwakuta wamelala pamoja, wanaoga pamoja si utazimia.!!!!
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
126
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 126 160
sasa cha ajabu ni nini hapo! unashangaa watu wawili kutumia box moja,iko siku utashangaa baba ako kuwa na mama ako....
 
de fcb1 fan

de fcb1 fan

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
14
Likes
1
Points
5
de fcb1 fan

de fcb1 fan

Member
Joined May 20, 2013
14 1 5
Kama wanasagana ni starehe pia mbna nyie mwapiga nyeto hapo ngoma droo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172