Halima Mdee amjia juu mwenyekiti na kubishana naye: Live Bungeni jioni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee amjia juu mwenyekiti na kubishana naye: Live Bungeni jioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Jun 28, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halima Mdee amemjia juu mwenyekiti wa bunge anayeendesha kikao cha jioni kuwa asitumie kiti vibaya. Kisa ni mwongozo wake kutaka Zarina Madabida athibitishe kauli zake kuhusu posho. Zogo likaibuka
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    yani sijawahi ona bunge linaendeshwa kishoga kama hili la tz!
     
  3. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana hawa wabunge uchwara wa CCM wanaleta kichefuchefu, huyu mwanamke wa lindi hana mvuto na hoja zake mbovu. Mdee anawaonyesha jinsi bunge linavyotakiwa liwe na si ushabiki wa CCM pasipo maendeleo
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa ujasiri wa Mdee, kampa ukweli M/kiti analeta ushabiki wa kichama bungeni.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mwenyekiti inaonekana dhahiri kuwabagua na kuwakandamiza wapinzani.yaan basi tu,nimeudhika sana
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,001
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Tatizo wabunge wa ccm wameandaliwa kwa sisa za majukwaani. Sasa huyo mh madabida kachangia hoja au alikuwa anahutubia mkutano wa hadhara?
     
  7. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watakoma na Chama makini. Chadema iko juu.
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    ccm wengi mle ni njuka.......
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo mbunge wa lindi kaanza kusifia bajeti, halafu analaumu Lindi imepata pesa kiduchu. kweli wabunge wa CCM ni unafiki kwenda mbele!
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo mwenyekiti ni nani? Nimeshangaa sana baada ya kumsikia akimuamuru Halima Mdee akae chini baada ya kumtaka mbunge wa chama cha magamba kuthibitisha kauli yake. Eti mbunge aliyetangulia (wa CCM) alizungumzia vyama vinavyopinga posho bila kuvitaja. Halima akasema vyama hivyo ni Chadema na NCCR Mageuzi. Ndipo mwenyekiti huyo **** akasema kwa kuwa mzungumzaji hakuvitaja vyama hivyo eti Halima asifanye tafsiri yake. Sasa hata wendawazimu wanajua kwamba vyama hivyo ni Chadema na NCCR Mageuzi. Ni moja ya vituko vya mwaka!
     
  11. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi 100% si inamaanisha hakuna kasoro, sasa hawa wabunge wa CCM wanaunga hoja mkono kwa 100% halafu wanaanza kuporomosha matatizo. Mimi nawashangaa sana hawa watu. Afadhali Mdee angeenda kumpiga kibao yule anaejiita Mwenyekiti pale mbele.
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,945
    Likes Received: 1,632
    Trophy Points: 280
    Akili ni muhimu sana, eti hajataja chadema kwa hiyo hawezi kuambia athibitishe!
    Wakati kwa maelezo ya mbunge, kidole kimeelekea kwa cdm.
    Natamani ccm nao wangekua watu wazima coz utoto unawasumbua sana.
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni bora niwe mtumwa kuliko kujiunga na CCM.
    CCM ni chama cha walafi.
    CCM ni mbumbumbu wa siasa.
    CCM mwisho wao upo karibu sana.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,164
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Safi sana Mdee,safi sana mtoa taarifa sababu huku Arusha mjini umeme sijaukuta tangu nilipofika ofisini saa moja mpaka muda huu(5:57 pm )hakuna umeme.
     
  15. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kwanini kuna mtu anahitaji uthibitisho kuwa wanaccm kwa umoja wao ni genge la watu maskini Kifikra , kimtazamo na walafi wa Taifa hili, kuna anaebisha , nauliza nani anabisha ? HAWA NI WADOKOZI, WANANUFAIKA NA MITAJI YA WATANZANIA DUNI NA MASKINI, DAMN, CCM MNAKERA SANA
     
  17. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana kwa mwenyekiti kuwanyanyasa vyama vya upinzani
     
  18. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu kuna **** mmoja wa CCM akawasha mic na kusema 'katoka kuvuta huyo' hivi wananchi wa jimbo lake wanaamini kabisa wana Mbunge wa kuwawakilisha... From the bottom of my heart, I hate whoever blieves in CCM.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Magamba ya kenge in action!
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    hapo arusha tatizo la umeme limekuwa sugu.....sikufanikiwa kumaliza kazi zangu sababu ya umeme........nalazimika kurudi huko julai mosi......
     
Loading...