Halima Mdee ajiunga na kundi la wanasiasa kutukana madaktari!

B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,406
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,406 2,000
Sikushangai wewe jingalao, Nawashangaa hao walikupa likes ni wajinga wa kiwango gani..
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,556
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,556 2,000
Sikushangai wewe jingalao, Nawashangaa hao walikupa likes ni wajinga wa kiwango gani..
Endelea kushangaa na katika kushangaa kwako utajifunza mengi
 
Kahise

Kahise

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
288
Points
500
Kahise

Kahise

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
288 500
huyo dada anazeeka vibaya sana. alitaka waende kwa mashinji? katibu mkuu wa CCM ni zaidi ya waziri wa utumishi kwa sababu anahusika moja kwa moja kuisimamia serikali nzima kuhusu İLANİ na SERA na ndio mshauri mkuu wa rais kwa mambo ya sera.
Zero brain
 
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
376
Points
1,000
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
376 1,000
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!-Ametweet Halima Mdee

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake na yeye mwenyewe.

Chadema watakuwa ni zaidi ya wajinga kuruhusu mmoja wa madaktari wajinga kuwa katibu mkuu wa Chama chao!

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
Hao wanasiasa wengine mbona unakwepa kusema ni majizi ya CCM?
 
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
1,531
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
1,531 2,000
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!-Ametweet Halima Mdee

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake na yeye mwenyewe.

Chadema watakuwa ni zaidi ya wajinga kuruhusu mmoja wa madaktari wajinga kuwa katibu mkuu wa Chama chao!

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
mwambie Mkapa aombe msamaha kwa kutuita malofa 2015 jangwani.
mwambie Magufuli aombe msamaha kwakuwaghiri/kuwapora/ kupoka KOROSHO za wakulima kwanza.
 
Ngoda95

Ngoda95

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
2,384
Points
2,000
Ngoda95

Ngoda95

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
2,384 2,000
Mjinga ni wewe jingalao huko Lumumba unayejiaminisha Kwamba Katibu Mkuu wa chama chako naye ni Kiongozi wa Serikali.

Elewa na zingatia kwamba huyo si muajiri na wanaokosoa "ujinga" huo wanazo sababu za msingi zinazojiegemeza kwenye sheria za Utumishi wa Umma.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,556
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,556 2,000
Mjinga ni wewe jingalao huko Lumumba unayejiaminisha Kwamba Katibu Mkuu wa chama chako naye ni Kiongozi wa Serikali.

Elewa na zingatia kwamba huyo si muajiri na wanaokosoa "ujinga" huo wanazo sababu za msingi zinazojiegemeza kwenye sheria za Utumishi wa Umma.
Askofu Shoo alipomkaribisha madhabauni Dr Bashiru alikuwa anawakilisha wajinga wepi?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,436
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,436 2,000
Baadae yakiwapata maradhi wanaogopa kutibiwa wanalazimisha kutibiwa nje kama Tundu lissu
 
Mnyanyembe wa Mboka

Mnyanyembe wa Mboka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2017
Messages
1,086
Points
2,000
Mnyanyembe wa Mboka

Mnyanyembe wa Mboka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2017
1,086 2,000
Tena wewe ndio unapaswa umuombe radhi Mashinji kwa kuupotosha umma wa watanzania kuwa Mashinji kampigia goti ndege manyoya yeyote wa kijani

Una masaaa 24 tubya kuomba radhi laa sivyo utaambulia dharau kutoka kwa tulio wengi
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,556
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,556 2,000
Tena wewe ndio unapaswa umuombe radhi Mashinji kwa kuupotosha umma wa watanzania kuwa Mashinji kampigia goti ndege manyoya yeyote wa kijani

Una masaaa 24 tubya kuomba radhi laa sivyo utaambulia dharau kutoka kwa tulio wengi
Kwani Mashinji sio mwanajumuiya wa MAT?
 
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,484
Points
2,000
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,484 2,000
Kwa hiyo sifa nyingine ya Mashinji ni mjinga?
Moja ya sifa ya daktari thabiti ni kama ile iliyooneshwa na yule daktari wa iringa kwa ally hapi au Dr. Eric bakuza kule mkoani kwa singida Rehema nchimbi kipindi fulani. Hao wengine waaojadiliwa hapa hawana tofauti na mgaya/msigwa wa tukta
 

Forum statistics

Threads 1,304,731
Members 501,503
Posts 31,524,657
Top