Halima Mdee ajiunga na kundi la wanasiasa kutukana madaktari!


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,489
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,489 2,000
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!-Ametweet Halima Mdee

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake na yeye mwenyewe.

Chadema watakuwa ni zaidi ya wajinga kuruhusu mmoja wa madaktari wajinga kuwa katibu mkuu wa Chama chao!

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,178
Points
2,000
Age
49
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,178 2,000
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake.

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
Jinga lao
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,178
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,178 2,000
Kama Mashinji hakuwepo ktk hao walioenda kumpigia huyo katibu magoti then hausiki na hiyo kauli.

Shida unataka tuamini kile ulichokiandika em weka uthibitisho hapa Mashinji akipiga goti kwa mtu tujue hiyo kauli kama inamuhusu amma haimuhusu.
 
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
4,678
Points
2,000
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
4,678 2,000
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!-Ametweet Halima Mdee

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake.

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
Ulichagua jina linalofanana na ujinga ulionao! sasa hapo Mdee kakosea nini? hayo si mmeyatengeneza wenyewe ccm! utakuta diwani kaishia std 7 lakini anaitwa mheshimiwa na mtumishi wa Halmashauri mwenye taaluma huu kama sio upumbavu ni kitu gani? Kisa diwani anakaa vikao pengine vya kupendekeza mtumishi kufukuzwa kazi! CCM waache ujinga hatuwezi kupiga hatua kwa mfumo huu, ningekuwa mimi hawa ma-RC Na Ma-DC vyeo vyote ningefuta sabb ni mfumo wa zama za mkoloni na walitumika sana kupeleka umbea kwa mtawala
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,441
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,441 2,000
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!-Ametweet Halima Mdee

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake na yeye mwenyewe.

Chadema watakuwa ni zaidi ya wajinga kuruhusu mmoja wa madaktari wajinga kuwa katibu mkuu wa Chama chao!

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
Angetukana na hilo jinga lenu mnaloliabudu mi kwangu ndio ingekuwa burudani kabisaaaa
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,489
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,489 2,000
CC : GODBLESS njoo huku
 
K

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
223
Points
250
K

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2019
223 250
huyo dada anazeeka vibaya sana. alitaka waende kwa mashinji? katibu mkuu wa CCM ni zaidi ya waziri wa utumishi kwa sababu anahusika moja kwa moja kuisimamia serikali nzima kuhusu İLANİ na SERA na ndio mshauri mkuu wa rais kwa mambo ya sera.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,489
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,489 2,000
We mjinga kweli! Unaulizwa pamoja na kwamba hakuna ushahidi wapi hayo matamshi yanaashiria tusi?
Kwa hiyo kuanzia sasa tumuite katibu wa Chadema ambaye ni member wa MAT kuwa ni mmoja wa wajinga aliowataja halima mdee?Yaani kwa tafsiri nyingine chadema inaongozwa na form six failure pamoja na daktari mjinga.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,432
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,432 2,000
Huyo ndio kawaida yake hiyo. Akikaa bila kutukana hajisikii.
 
K

kinje ketile

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
307
Points
500
K

kinje ketile

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
307 500
Ujinga mwingine!!THE so called WASOMI wanaenda PIGIA GOTI KATIBU MKUU wa CHAMA kwa masuala yanayosimamiwa na SHERIA za UTUMISHI wa UMMA!! kiukweli ELIMU ya Mkoloni ililenga kutufanya watumwa na vibarua tu!!-Ametweet Halima Mdee

Kama wanavyofanya wanasiasa wengine nchini Tanzania Bi Halima ameingia kwenye kundi la wanasiasa wanaodhalilisha taaluma ya udaktari nchini.Amefanya hivi huku akisahau kuwa katibu mkuu wa Chadema ndugu Mashinji ni mmoja na mwanajumuia wa MAT ambao amewaita wajinga !!

Ombi langu kwake ni moja tu ..aombe msamaha kwa kudhalilisha kada ya madaktari nchini.

Katibu mkuu wa Chadema atolee ufafanuzi kauli ya mwanachama wake kuhusu matusi haya kwa koligi wenzake na yeye mwenyewe.

Chadema watakuwa ni zaidi ya wajinga kuruhusu mmoja wa madaktari wajinga kuwa katibu mkuu wa Chama chao!

Naamini ipo siku Halima mdee atatamani kutibiwa na madaktari wajinga wa Tanzania.
Umenena kweli...! Afu sie wa Jimbo la kawe tunajuta kuweka huyu bi dada,katulostisha mno....,next time kurudi bungeni labda viti maalumu.
 
M

Mashilla

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
33
Points
125
M

Mashilla

Member
Joined May 14, 2019
33 125
Colonization in tanganyika it supposed to be extended until 1990s ili watu wajielewe wengi hawajielewi
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
1,539
Points
2,000
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
1,539 2,000
Ni dhahiri kuwa daktari hakumfanyi mtu kutofanya ujinga.
Yeyote anaweza kufanya ujinga kwa bahati mbaya ama kwa kukusudia
 
leloic

leloic

Senior Member
Joined
Apr 6, 2013
Messages
155
Points
500
leloic

leloic

Senior Member
Joined Apr 6, 2013
155 500
Mwalimu nyerere alisema ukiitwa mjinga (stupid) ni kwasababu haujui ukishajua wewe sio mjinga tena

ilaa ukikataa kujua wewe ni mpumbavu(ignorant)
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,570
Top