Hali ya nchi ingekuwaje kisiasa, kiuchumi na kijamii endapo Mrema angeshinda urais 1995? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya nchi ingekuwaje kisiasa, kiuchumi na kijamii endapo Mrema angeshinda urais 1995?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Humphnicky, Jul 27, 2012.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nimekaa na kufikiria hali ingekuwaje iwapo ndugu Augustino Lyatonga Mrema angechukua nchi mwaka 1995?
    Mrema hakuwa dhaifu wala legelege na aliondoka CCM kwa ushujaa mkubwa
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,763
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Alishinda ila akachakachuliwa na Magamba.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata mi hua najiuliza na kipindi kile alivyofanya maajabu wizara ya mambo ya ndani... ninaamini tungekua mbali sana sema ndio hivyo ccm sio wa kuchezewa kiovyo ovyo
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Nadhani nchi ingekua imenyooka hii..
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kweli kabisaaa for the past 15 yrs ccm haijashinda uchaguzi mkuu ni kwakuchakachua tuu
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,671
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    nji hii kila sehemu nzuri ingekuwa imeshikiliwa na aikambe mekuu tu
     
  7. f

    filonos JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    IKULU ingeamia MOSHI kila siku kabla ya siku 7 utangulie MOSHI na mzigo uwache pale mpaka sasa ROMBO ingekua kama .JAPAN maana kila mtu lazima aache Takrima pole
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Aaaah na hao wanaoshinda wanafanya nini? Kwa nini wanakubali kuenda kwenye uchaguzi.
     
  9. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acha kutuzingua, Mrema hakuwa Raisi, sasa unataka tujadili kitu ambacho haikutokea? Kanuni za Fizikia hazituruhusu kurudi nyuma na kujua hali ingekuwaje, bado hatujaweza kufanya hivyo kwa sasa, hivyo swali lako halina maana!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Angefanya mambo makubwa endapo angekuwa na timu makini na watu waadilifu.
     
  11. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    chaga at work
     
  12. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TISS decided he was unfit to run this country,like what they did to Dr WILBROAD.
     
  13. M

    Majasho JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 340
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sahihisha maandishi mrema ni marangu sio rombo, na angekuwa rais uwizi wa nje nje na ufisadi vingekoma. namkubali lyatonga. mwangalie bungeni anavyotetea wana vunjo. wabunge wengine wamekazana mwongozo mwongozo ye upuuzi huo hana
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Mrema alikuwa mla rushwa?
     
Loading...