Hali ya hewa Dar es Salaam tata

arch88

JF-Expert Member
Sep 20, 2017
481
1,000
Niko maeneo ya tabata kimanga barabara haipitiki maji yanapita juu ya daraja hapa ni mwendo wa mtumbwi tu
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,318
2,000
Sisi Ngoja tuitumie fursa Hii kupanda Mazao badala ya watoto
IMG-20180503-WA0003.jpg
 

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
895
1,000
Acheni kulaumu sana Mvua!! Kwani sisi wazee wa vinchechede na visokoropwinyo mvua hii inaleta hali ya hewa murua kabisa!!! Hapa nimefunga msuli tu nakula mzigo huku kikombe cha ghahawa kwa pembeni!!! Mtoto lazima aombe poo leo!!!!!
Mvua hii raaahaaa sana!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom