Hali ya Bariadi


M

manyusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
278
Likes
52
Points
45
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
278 52 45
Hali ya usalama ni tata watu wanalinda kura zao
 
M

MNYANTUZU

Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
9
Likes
0
Points
0
M

MNYANTUZU

Member
Joined Jun 18, 2009
9 0 0
Lete taarifa zaidi mkuu. Mzee wa vijisenti vipi? Bwana Mapesa je???
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Tupe maelezo zaidi, ni vipi tena/
 
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
186
Likes
15
Points
35
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
186 15 35
Kituo cha shule ya msingi sima hali ni aje?
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Peleka hii kwenye forum ya matukio
 
T

tosh

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
T

tosh

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
hali ya bariadi naskia Mzee wa vijisenti chali:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,252,237
Members 482,048
Posts 29,801,381