Hali ya baadaye ya dr. Slaa kisiasa.


Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Wapendwa wanajamii wenzangu naomba nielimishwe kama kuna uwezekano wowote wa mheshimiwa Dr. Slaa( PhD YA DARASANI) kupata ubunge wa viti maalumu ikitokea kwa bahati mbaya ccm wakafanikiwa kuchakachua matokeo ili naye akaongeze na kuendeleza mapambano pale mjengoni Dodoma ya watanzania.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,228
Likes
5,934
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,228 5,934 280
Wapendwa wanajamii wenzangu naomba nielimishwe kama kuna uwezekano wowote wa mheshimiwa Dr. Slaa( PhD YA DARASANI) kupata ubunge wa viti maalumu ikitokea kwa bahati mbaya ccm wakafanikiwa kuchakachua matokeo ili naye akaongeze na kuendeleza mapambano pale mjengoni Dodoma ya watanzania.
Alishasema kuwa yeye ni Katibu wa chama kama atashindwa atafanya kazi hiyo ndani ya chama
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Atakuwa Spika wa Bunge
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
12
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 12 0
kusoma tuu haisaidii inabidi uwe na street as well...Poleni sana Chadema next time though i feel you!
 
P

Paul J

Senior Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
193
Likes
1
Points
0
P

Paul J

Senior Member
Joined Oct 25, 2010
193 1 0
Binti Maringo

Nimekupata vizuri hata kama mtashinda kwa kuchakachua matokeo tayari tumewatia adabu na next time tutawakalia kooni na hilo genge la wahujumu nchi tutalisambaratisha vibaya!
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
168
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 168 60
Binti maringo pole wewe ambaye wananchi wamejieleza wazi kuwa wamechoka, Tena hivi mmefunnga vyuo vikuu kwa kuogopa nguvu ya vijana wasomi, pamoja na uchakachuaji ndio labda JK (phd ya disco) ashinde la sivyo, kama haki-vyuo vingekuwa wazi-kura wazi walaaaaaaa BUT we'll reach there wanamapinduzi hawafi moyo.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,650
Likes
1,603
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,650 1,603 280
Wapendwa wanajamii wenzangu naomba nielimishwe kama kuna uwezekano wowote wa mheshimiwa Dr. Slaa( PhD YA DARASANI) kupata ubunge wa viti maalumu ikitokea kwa bahati mbaya ccm wakafanikiwa kuchakachua matokeo ili naye akaongeze na kuendeleza mapambano pale mjengoni Dodoma ya watanzania.
Dr. Slaa siyo mtu mdogo kama unavyofikiri
 
mtuwatu

mtuwatu

Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
95
Likes
1
Points
0
mtuwatu

mtuwatu

Member
Joined Oct 21, 2009
95 1 0
Acheni mbwera mbwera,Dr.Slaa ni Rais wetu mtarajiwa!
 
U

uvivumwiko

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
20
Likes
1
Points
0
U

uvivumwiko

Member
Joined Mar 22, 2010
20 1 0
Dr. Slaa siyo mtu mdogo kama unavyofikiri
Dr. Slaa ni katibu wa CHADEMA, mtu makini; Siyo kama mropokaji Makamba(Mwalimu mkuu mstaafu). Siamini kuwa Dr. Slaa atashindwa iwapo uchaguzi ulifanyika kwa haki na kura hazitachakachuliwa. Ikitokea kwa bahati mbaya ameshindwa ataendelea kutimiza wajibu wake katika chama kama ktibu mkuu; Ataendelea kukijenga chama makini ili 2015 kiongoze watanzania kukamilisha kazi ya kurejesha uhuru wa kweli uliopatikana mwaka 1961.
 
U

uvivumwiko

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
20
Likes
1
Points
0
U

uvivumwiko

Member
Joined Mar 22, 2010
20 1 0
Wapendwa wanajamii wenzangu naomba nielimishwe kama kuna uwezekano wowote wa mheshimiwa Dr. Slaa( PhD YA DARASANI) kupata ubunge wa viti maalumu ikitokea kwa bahati mbaya ccm wakafanikiwa kuchakachua matokeo ili naye akaongeze na kuendeleza mapambano pale mjengoni Dodoma ya watanzania.
Acha kurudiarudia kuweka thread amabayo ulishaiweka. Umetumwa na CCM?
 
Nyabwire

Nyabwire

Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
40
Likes
0
Points
0
Nyabwire

Nyabwire

Member
Joined Jun 12, 2009
40 0 0
Mwanamapinduzi wa kweli hasubiri kuwa bungeni kutetea haki.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Wapendwa wanajamii wenzangu naomba nielimishwe kama kuna uwezekano wowote wa mheshimiwa Dr. Slaa( PhD YA DARASANI) kupata ubunge wa viti maalumu ikitokea kwa bahati mbaya ccm wakafanikiwa kuchakachua matokeo ili naye akaongeze na kuendeleza mapambano pale mjengoni Dodoma ya watanzania.
kama ikitokea akashindwa kwa sababu yoyote, hapo ndipo atakuwa na kazi kubwa zaidi. Ninaamini kwa strategy alizo nazo na zile za washirika na washabiki wa CHADEMA (wakiwemo wana CCM) kazi ndiyo itakuwa imeanza. 2015 siyo mbali.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Dr. Slaa ni katibu wa CHADEMA, mtu makini; Siyo kama mropokaji Makamba(Mwalimu mkuu mstaafu). Siamini kuwa Dr. Slaa atashindwa iwapo uchaguzi ulifanyika kwa haki na kura hazitachakachuliwa. Ikitokea kwa bahati mbaya ameshindwa ataendelea kutimiza wajibu wake katika chama kama ktibu mkuu; Ataendelea kukijenga chama makini ili 2015 kiongoze watanzania kukamilisha kazi ya kurejesha uhuru wa kweli uliopatikana mwaka 1961.
Elimu nayo muhimu. You can not expect something valuable from a person like Makamba
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Wapendwa wanajamii wenzangu naomba nielimishwe kama kuna uwezekano wowote wa mheshimiwa Dr. Slaa( PhD YA DARASANI) kupata ubunge wa viti maalumu ikitokea kwa bahati mbaya ccm wakafanikiwa kuchakachua matokeo ili naye akaongeze na kuendeleza mapambano pale mjengoni Dodoma ya watanzania.
Kumpeleka huyu Bungeni ni Kumdhalilisha... please kuna kitu cha kufanya ndani ya chama, naomba nisikiseme waseme wadau wa chama chao.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Binti maringo pole wewe ambaye wananchi wamejieleza wazi kuwa wamechoka, Tena hivi mmefunnga vyuo vikuu kwa kuogopa nguvu ya vijana wasomi, pamoja na uchakachuaji ndio labda JK (phd ya disco) ashinde la sivyo, kama haki-vyuo vingekuwa wazi-kura wazi walaaaaaaa BUT we'll reach there wanamapinduzi hawafi moyo.
Kubali pole ndiyo ukubali basi dogo!
 
K

Kudi Shauri

Senior Member
Joined
Nov 1, 2007
Messages
154
Likes
11
Points
35
K

Kudi Shauri

Senior Member
Joined Nov 1, 2007
154 11 35
Kufuatana na taarifa mpaka sasa inaelekea Wapinzani watakuwa na Wabunge wengi sana ukilinganisha na Bunge lilopita. CCM itashinda Urais labda kwa kama 60% [au chini ya hapo]. Huu kwangu mie ni ushindi mkubwa sana kwa Wapinzani na somo kubwa sana kwa CCM. Hali ya serikali haitakuwa kama ilivyokuwa katika Bunge lililopita ambapo Chadema walikuwa na Wabunge watano tu - Ingawaje kulikuwa na Wabunge wengine wa upinzani wa CUF - wengi wao walitokea Visiwani na kero za wananchi wa Bara zilikuwa haziwasumbui sana. Wabunge hao 5 wa CHADEMA walikuwa mwiba sio tu kwa serikali bali kwewa CCM na hasa wale mafisadi ndani ya chama hichi.

CCM inabidi ijifunze toka hili na mtu wa kwanza ambae angetakiwa juma lijalo ajiuzulu ni Katibu Mkuu - Makamba. Mengi yaliyotokea ni own goal on the part of CCM - hasa katika stage ya kura za maoni - ambapo Chama kilikuwa hijacked na mafisadi. Katibu Mkuu alishindwa kabisa kuzuia vyombo muhimu vya CCM katika ngazi zote - kuanzia kata mpaka kitaifa kuwa hijacked na mafisadi. Uchaguzi wa CCM wa 2012 ni lazima usahihishe haya makosa - ama sivyo mwaka 2015 CCM itasambaratika kama KANU; UNIP etc.

Mungu ibariki Tanzania; Mungu ibariki Afrika.
 
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
200
Likes
1
Points
0
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
200 1 0
Wakuu mimi naona tuyaongelee haya na vp atafanya baadaya ya Dk 90!
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Jamani nashukuru sana kwa wote walionielewesha vizuri, mimi ni mwana mageuzi mkereketwa sana na kiu yangu kubwa ni kuona Tanzania inapata kiongozi makini mwenye uchungu na uzalendo na nchi yake kama DR. SLAA. Nimeuliza hivyo coz nilikuwa natamani aendelee kurusha na kulipua mabomu bungenin kama alivyofanya kwenye bunge lililopita kwani kwa kuwa mbunge pia anakuwa na kinga ya kushitakiwa na kusumbuliwa na vyombo vya dola, ila kuna baadhi wamenielewa vibaya.
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Kufuatana na taarifa mpaka sasa inaelekea Wapinzani watakuwa na Wabunge wengi sana ukilinganisha na Bunge lilopita. CCM itashinda Urais labda kwa kama 60% [au chini ya hapo]. Huu kwangu mie ni ushindi mkubwa sana kwa Wapinzani na somo kubwa sana kwa CCM. Hali ya serikali haitakuwa kama ilivyokuwa katika Bunge lililopita ambapo Chadema walikuwa na Wabunge watano tu - Ingawaje kulikuwa na Wabunge wengine wa upinzani wa CUF - wengi wao walitokea Visiwani na kero za wananchi wa Bara zilikuwa haziwasumbui sana. Wabunge hao 5 wa CHADEMA walikuwa mwiba sio tu kwa serikali bali kwewa CCM na hasa wale mafisadi ndani ya chama hichi.

CCM inabidi ijifunze toka hili na mtu wa kwanza ambae angetakiwa juma lijalo ajiuzulu ni Katibu Mkuu - Makamba. Mengi yaliyotokea ni own goal on the part of CCM - hasa katika stage ya kura za maoni - ambapo Chama kilikuwa hijacked na mafisadi. Katibu Mkuu alishindwa kabisa kuzuia vyombo muhimu vya CCM katika ngazi zote - kuanzia kata mpaka kitaifa kuwa hijacked na mafisadi. Uchaguzi wa CCM wa 2012 ni lazima usahihishe haya makosa - ama sivyo mwaka 2015 CCM itasambaratika kama KANU; UNIP etc.

Mungu ibariki Tanzania; Mungu ibariki Afrika.
Asante sana mpendwa.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,699