Hali ya baadaye kisiasa - Jakaya Kikwete


Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Baada ya kuona Chama Cha Majambazi wanapoteza ushindi alitoa amri ya kutokutangaza matokeo ili Watanzania wagiribike lakini wapi, Je Dr. Slaa anaweza kumpa uwaziri wa mambo ya nje ili aridhike na matokeo halali ya uchaguzi na kuokoa damu ya walipa kodi isimwagike?

Matokeo yote tayari yanajulikana kwa nini wasitoe au wanafikiri Watanzania ni wakuburuzwa? Chadema toeni matokeo yote kutoka kwa wakala wenu hadharani ili NEC wakitoa yao tuwaulize wameyapata wapi?
 
I

Itembe

Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
I

Itembe

Member
Joined Oct 16, 2010
6 0 0
Yap! That will be great man.Let it be like Ur suggestions.:smile-big:
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,309
Likes
562
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,309 562 280
Sitasema ingawa nimesema sitasema na hivyo kuonekana nimesema ingawa sikusema
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Why Kikwete is trying to cling into power .... na kuacha historia mbaya ya umwagikaji damu Tanzania? Why why why?
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
MBONA chadema KAULI YENU NI KUMWAGA DAMU ZA WANANCHI KABLA YA UCHAGUZI NA SASA BADO MUNAENDELEZA KAULI HIYO MBAYA!!!

YAANI KAMA SLAA HAPATI KURA ZA KUTOSHA, NI HAKI YENU KUMWAGA DAMU ZETU WA TZ???? CHONDE CHONDE CHADEMA WACHENI KUTISHIA KUMWAGA DAMU BADALA YAKE ONYESHENI UVUMILIVU, UPENDO, SUBIRA NA UKOMAVU WA KISIASA!!!

TANZANIA HATUTAKUBALI DAMU YETU IMWAGWE ILI MTU MMOJA AINGIE IKULU!!!!

SORRY!!!!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Kama alifikiria hivyo ................... aandike maumivu .................lakini kama haelewi kwanini
watanzania ni maskini nadhani kuwa na mawazo finyu kama haya ni kawaida kwake :bowl:
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,953
Likes
1,246
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,953 1,246 280
MBONA chadema KAULI YENU NI KUMWAGA DAMU ZA WANANCHI KABLA YA UCHAGUZI NA SASA BADO MUNAENDELEZA KAULI HIYO MBAYA!!!

YAANI KAMA SLAA HAPATI KURA ZA KUTOSHA, NI HAKI YENU KUMWAGA DAMU ZETU WA TZ???? CHONDE CHONDE CHADEMA WACHENI KUTISHIA KUMWAGA DAMU BADALA YAKE ONYESHENI UVUMILIVU, UPENDO, SUBIRA NA UKOMAVU WA KISIASA!!!

TANZANIA HATUTAKUBALI DAMU YETU IMWAGWE ILI MTU MMOJA AINGIE IKULU!!!!

SORRY!!!!
Vipi Zubeda umeshapewa uraia wa Tanzania au unaishi illegally?
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
vipi zubeda umeshapewa uraia wa tanzania au unaishi illegally?
huna hoja unakimbilia uraia!!!! Yale yale ya ccm, asietakiwa na vigogo husingiziwa uraia!!!
 
H

Harryson

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
H

Harryson

Member
Joined Oct 22, 2010
7 0 0
MBONA chadema KAULI YENU NI KUMWAGA DAMU ZA WANANCHI KABLA YA UCHAGUZI NA SASA BADO MUNAENDELEZA KAULI HIYO MBAYA!!!
YAANI KAMA SLAA HAPATI KURA ZA KUTOSHA, NI HAKI YENU KUMWAGA DAMU ZETU WA TZ???? CHONDE CHONDE CHADEMA WACHENI KUTISHIA KUMWAGA DAMU BADALA YAKE ONYESHENI UVUMILIVU, UPENDO, SUBIRA NA UKOMAVU WA KISIASA!!!
TANZANIA HATUTAKUBALI DAMU YETU IMWAGWE ILI MTU MMOJA AINGIE IKULU!!!!

SORRY!!!!
zubeda unaonekana ulikua zero darasani hilo neno la kauli ya chadema kumwaga damu ulilipata wap? Hata kama umesoma elimu yako haijakusaidi unaskia lakini hauelewi, nan anahatarisha aman kama sio CCM walicho kifanya shinyanga si upuuzi, wananchi (wapiga kura) wanataka matokeo wakaondoa waandishi wa habari na kuwatangazia chadema imeshinda jambo ambalo liko wazi kwa mujibu wa kura za vituoni baada ya wananchi kutangaziwa wakatawanyika wakishangilia tume(imewekwa na ccm) ikakusanya waandishi na kutangaza mbuge wa ccm ndio ameshinda jimbo la shinyanga mjini wanaifanya hii nchi ni yao mwananchi akiwa na itakadi za kipinzani wanashirikiana na TRA kumfilisi ccm ni gundu kwenye nchi yetu muda ufike watambue walichokipata kimetosha na wanatakiwa kulipia, itikadi za kisultani zimepitwa na wakati.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Chadema msije mkalogwa mkakubali kujiunga na serikali ya mafisadi. Subirini serikali yenu wenyewe mtakayoiongoza mwaka 2015. Mkiingia kwenye serikali ya mafisadi mtajipunguzia hadhi. Kazi ya kuendelea kuwakomboa watanzania kifikra bado haijakamilika. Nawasihi sana subirini serikali yenu wenyewe. Watanzania tupo nyuma yenu.
 

Forum statistics

Threads 1,263,529
Members 485,918
Posts 30,155,393