Hali ya Anne Kilango - Same Mashariki


H

harrysonful

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
H

harrysonful

Member
Joined Oct 27, 2010
34 0 0
Jamani anaejua matokeo ya same mashariki tafadhali tujuzeni
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Anaongoza kwa kura!!!! Ataweza shinda!
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Jamani hivi kuna mtu ana matokeo ya Ayubu Ryoba yule aliekua mtangazaji na mwanaharakati alikua anagombea kupitia kwa ticket ya CHADEMA
 

Forum statistics

Threads 1,251,154
Members 481,585
Posts 29,759,531