Hali sasa ni tete kwa Lowassa, atengeneza mafuriko bandia baada ya Mh. Magufuli kuilipua Arusha

c3de3e59d13fe1819a759e9e60ae720f.jpg


12071569_579414162224456_731071242_n.jpg



12096337_579414618891077_649837244784371070_n.jpg


11232271_579414635557742_4960847918781714956_n.jpg


12115585_579414678891071_3930406238985711855_n.jpg



Hali ngumu kwa Lowassa na UKAWA, sasa wanashindana kutengeneza mafuriko bandia baada ya Mh. Magufuli kuipasua Arusha. Hakika Magufuli ndio Rais wetu wa Tano.
Vipi pushups zinaendelea au ameona hazilipi tena baada ya baadhi ya wagombea kuanza kuanguka jukwaani?
 
picha za mbagala dsm unasema ni za arusha tulio shuhudia mkutano tunakuona mwendawazimu

picha ya chini kabisa ni ya Kawe....tanganyika pekasi
 
Mkuu Mr Chin,wewe ni mwanaJF muongo kupata kutokea. Mbona picha hizi zipo kila siku humu JF? Unataka kudanganya kuwa ni za Arusha. Hata ukisema ukweli utalipwa tu Mkuu

Kaka kama hujui Mr. Chini ni Nape Nauye.....kwa taarifa yak. Ido mpiga debe wa kwanza humu.....Kwani ulitegemea Nape ataje marina yace tapa?
 
mkuu jitetee kwanini usichukuliwe hatua za kinidhamu niko kwenye viwanja vya sinoni hapa arusha ulichoandika hapa juu hakilingani na uhalisia rejea updates za nanyaro.zenye uhalisia

Mkuu mm nipo Arusha hapa. Watu wamejiendea wenyewe mkutanoni hskuna Lory wala trekta. Usidanganye watu. Nyau ww
 
We mr chin nitaendelea kukuita tako kila utakapotoa post maana una akili mbovu, toka ln uda ikafanya kazi kwenye kampen za ukawa? Ni hiyo daladala ya g.mboto imetoka wapi arusha? Acha post za kisenge na liccm lenu tunasubiri kulizika october 25.
 
We mr chin nitaendelea kukuita tako kila utakapotoa post maana una akili mbovu, toka ln uda ikafanya kazi kwenye kampen za ukawa? Ni hiyo daladala ya g.mboto imetoka wapi arusha? Acha post za kisenge na liccm lenu tunasubiri kulizika october 25.

Kwisha habari yako wewe Lofa.
 
Back
Top Bottom