Hali Mbaya ya Mabenki: Mabenki sasa yawataka wenye viwanda kupunguza maombi ya mikopo


Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,125
Points
1,500
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,125 1,500
Hayo mabenki yafungwe tu. Kwanza hayana faida kwa wananchi wengi wa kipato cha chini. Hayo mabenki yalikuwa yanafanya biashara na serikali. Yaondoke tu hayo mabenki, yafunge virago. Ikiwezekana turudi kwenye "barter system" .Tumechoka kuona wajanja wachache wananufaika na raslimali za nchi kupitia uchochoro wa mabenki wakati wananchi wengi wanateseka. Waondoke tu. Tumewachoka.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
Sasa ni dhahiri nchi nzima tunaisoma number, hata aliyetuimbisha naye yumo
Nimeipenda hii, na hawa wafanya biashara wakubwa ni makada wakubwa wa CCM na walishangilia sana wakati babu Magu akipigishwa bao la mkono na shemejiye edo,,,
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,838
Points
2,000
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,838 2,000
Kilio cha Waungwana waliojumlishwa kwenye dhambi za wengine naona kinasikika sasa... Kuiba waibe ccm Dhambi wanasingiziwa Wafanyabiashara,Kodi wakwepe ccm Dhambi abebeshwe Mfanyabiashara Mabaya mengi yalifanywa na ccm tunaambiwa wafanyabiashara na raia wengine ati tulizoea dili... sasa Namba inasomeka kote kote... Wale tu Pilau pale Black house wengine tunasubiri wote wachoke mambo yajipe maana sidhani kama kuna muokozi yupo atakayeweza kutuokoa
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,765
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,765 2,000
Hii kweli ni changamoto sana, kwa anayemshauri Rais wetu kuhusu uchumi angepigwa chini hakika...Sababu najua Mkuu wetu hajabobea ktk masuala ya uchumi bali ni anashuriwa na wachumi wa Tanzania waliopewa jukumu hili...
Nchi inapoenda siko, kila mahali vilio vilio....ni bomu linapikwa na litalipuka vibaya...na watakaoathirika ni vijana na watoto walio ktk hatua ya kukua sasa...
Tatizo mtu mwenyewe tunaambiwa hashauriki.
 
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
2,418
Points
2,000
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
2,418 2,000
Kwani benki haziwezi kwenda kukopa benki Kuu?
Unayajua masharti ya kwenda kukopa Benki kuu,Benki ikopa BOT haipati faida inakuwa sawa na kuwa wakala wa BOT,karibu asilimia 90% inakwenda BOT,hakuna Benji ambayo ikotayari kukopa kizembezembe hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,284,973
Members 494,370
Posts 30,846,313
Top