Hali mbaya: Makampuni ya simu yaanza kupunguza wafanyakazi. ITV yasogeza mishahara mbele

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,098
2,000
We are adding more jobless in the streets,,,,,,!!!
upload_2017-1-27_15-9-50.png
 

NJALI

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
1,536
2,000
BORA HIYO RUZUKU INAYOPELEKWA VYAMA VYA SIASA WAPEWE WAMILKI WA VYOMBO VYA MEDIA. SIONI HAJA YA KUWAPA RUZUKU, VYAMA VYA SIASA TZ
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,974
2,000
Makampuni ya simu yalizoea kukwepa kodi,miamala na miito ya simu ilikuwa hailipiwi vat wala income tax.
Sasa imefungwa machine ukiingiza tu vocha serikali inapoata vat yake hapo hapo,na ukipiga simu ukikata tu mzigo unaingia serikalini.Hiyo pia haitoshi,wamejisajili soko la hisa,haiwezekani tena kupika hesabu.
Kwa Magufuli kila kitu kinawezekana
 

Mmea Jr

JF-Expert Member
May 20, 2016
317
1,000
Namba bado hazisomeki vizuri maana bado kuna watu wana madaftari ya mwandiko
 

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
6,861
2,000
Hivi hawana email au namna nyingine za kuwasiliana hadi kwa matangazo ya jinsi hii? Haya mambo yako kwenye Halmashauri aiseee
Kule kuna wafanyakazi mpaka matanboi,email wapi na wapi?
 

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,114
2,000
Nimegundua kitu makampuni mengi yalikuwa yanakwepa kodi ndio maana leo yameanza kuyumba na kutaka kupunguza wafanyakazi
Honger our loved Mr prezdent J pm endelea kukaza uzi
 

Craig

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
1,073
2,000
Huo ni mtazamo wako, Ingawa nagundua una uvivu wa kufikiri au unakaririshwa.Mahospitali, Mabenki , Mitandao ya simu yote ilikuwa inakwepa kodi????? Mbona huoni kuwa awamu hii inategemea mapato ya ndani, wakati unaona mkuu amemaliza mwaka hajatoka nje ya nchi kwa wazungu. Tofauti na mzee wa msoga.
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,440
2,000
Sam mahela ataendelea kushona zile suti zake pale mwenge?

Jamaa anaongeaga kwa mbwembwe kumbe mfukoni hana chapaaa!!!
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,546
2,000
sasa hapo ajira zitaongezeka au zitapungua? uchumi wetu ni kweli unakua au ndio.............
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom