Hali kama hii ikikutokea wewe chumbani kwako au 'guest house' utafanyaje?

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
I like this..Unajifanya kama vile umedata. Unachukua jembe then unachimba hivyo vidole vilivyotokeza chini ya pazia unadai kuwa ni uyoga umeota chumbani kimakosa..Then unasikilizia timbwilitimbwili lake!!
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
14,860
Likes
1,522
Points
280

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
14,860 1,522 280
mi najifanya sijui kitu, nambusu mke wangu. thena natoa moto naanza kuusafisha taratibu huku nikimwambia my wife wangu kuwa mbona hunikumbushagi kusafisha hii bastola? then naiload kabisa...huku napiga mluzi tanzania, tanzaniaaa nakupenda kwa moyo woteee!!!!
 

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
mi najifanya sijui kitu, nambusu mke wangu. thena natoa moto naanza kuusafisha taratibu huku nikimwambia my wife wangu kuwa mbona hunikumbushagi kusafisha hii bastola? then naiload kabisa...huku napiga mluzi tanzania, tanzaniaaa nakupenda kwa moyo woteee!!!!

ahahahhaahha mmmmm umenifurahisha kweli
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,197
Likes
260
Points
180

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,197 260 180
mi najifanya sijui kitu, nambusu mke wangu. thena natoa moto naanza kuusafisha taratibu huku nikimwambia my wife wangu kuwa mbona hunikumbushagi kusafisha hii bastola? then naiload kabisa...huku napiga mluzi tanzania, tanzaniaaa nakupenda kwa moyo woteee!!!!
mmhh, I like this
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707