Hali ilivyokuwa katika Jiji la Dar wakati vijana CHADEMA wakimchukulia fomu Mbowe

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
14,073
Points
2,000

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
14,073 2,000
Ni nderemo. Ndivyo tunavyoweza kusema wakati makundi ya vijana yalivyofurika makao makuu ya CHADEMA kumchukulia fomu Mwenyekiti anayemaliza muda waje Freeman Mbowe ili agombee tena nafasi hiyo.

Mratibu wa zoezi la kuchangia kumchukulia fomu Mbowe Bwana Daniel Naftali Ngogo amesema pesa zimetumwa nyingi kupita kiasi na lengo la shilingi milioni 1 limevuka kwa mbali.Mpaka leo kabla ya kuchukua fomu zimechangwa shilingi milioni 5 na laki 6 Taslimu.Ngogo amesema katika orodha ya michango kiasi cha chini kilichotumwa ni shilingi 150 na kiwango cha juu ni shilingi laki 2

Tazama video chini jinsi ilivyokuwa


 

Attachments:

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,386
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,386 2,000

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
14,073
Points
2,000

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
14,073 2,000
Kama vijana wamejitokeza kumuchukulia fomu ya kuendelea kutetea nafasi yake ya uenyekiti wa chama Mr mbowe. Basi tusilaumu hata kidogo kundi la Watanzani wanyonge wakiingia barabarani 2025 kumushinikiza Rais Magufuli Aendelee kutetea kiti chake Cha urais...
Hayo hataihusu Chadema
 

Forum statistics

Threads 1,382,066
Members 526,268
Posts 33,819,024
Top