Hali hii ndio ilivyokuwa Igunga na picha hii ndio inaweka wazi kila kitu......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali hii ndio ilivyokuwa Igunga na picha hii ndio inaweka wazi kila kitu.........

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mzee wa njaa, Oct 3, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM ilikuwa inashindana na CUF na CCM kweli tutafika...???.. 338741_155540167873767_100002533540177_269802_1017023104_o.jpg

    Natabiri CUF kufa 2015.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kumbe Eee!
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CDM wasikate tamaa, kazi waliyofanya ni nzuri na kubwa kuliko hata huo ushindi wa CCM. CDM tunawapongeza sana. CCM wajue tu kuwa Dalili za mvua ni............
     
  4. K

    KAMALELA Senior Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Umenena vyema ndugu yangu.. huo ndo ukweli wenyewe, tunajiandalia mazingira ya ushindi 2015!
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dah????
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,500
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    CCM A na CCM B waungana kumchangia CHADEMA lakini bado wamecheza rafu,HII NCHI NI YA CHADEMA TU ifikapo 2015 hatutasikia tena propaganda za MAGAMBA.
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chaguzi ndogo zinamambo mengi cdm waendelee kujipanga tu
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,534
    Likes Received: 17,032
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa hujui? umesahu na vyama vingine? japo vimepata kura kidogo sana lakini vipo. Ulifikiri kelele na kuongelea watu ndio siasa? na sasa unarudia makosa hayo hayo ya kutafuta mchawi na si kutafuta kwanini umeshndwa!

    Hamchukuwi nchi madaraka ya nchi hii kwa mtaji huo. Rudini mtazame makosa, kosa lenu kubwa ni kuongolea watu na hayo ni mambo yasiyoleta maendeleo, Watanzania wanataka action si lelemama.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwani ccm ni action gani wamefanya yakutuletea maendeleo?
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Cdm ni vema sasa mkapigania kubadilika kwa katiba ili kipindi kijacho usawa uwepo na wizi wa kura usiwepo kabisa. Learn through the mistake of u and others, peoples power forever and ever
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    ccm imetumia nguvu nyingi sana hata ushindi waliopata ni kidogo sana kulinganisha na nguvu kubwa waliotumia, but ccm ndo wanaelekea mwisho mwisho sasa.
     
Loading...