Hali hii ndio ilivyokuwa Igunga na picha hii ndio inaweka wazi kila kitu.........


M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
2
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 2 0
CDM ilikuwa inashindana na CUF na CCM kweli tutafika...???..

Natabiri CUF kufa 2015.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,887
Likes
86
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,887 86 145
Kumbe Eee!
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
CDM wasikate tamaa, kazi waliyofanya ni nzuri na kubwa kuliko hata huo ushindi wa CCM. CDM tunawapongeza sana. CCM wajue tu kuwa Dalili za mvua ni............
 
KAMALELA

KAMALELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
226
Likes
59
Points
45
KAMALELA

KAMALELA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
226 59 45
CDM wasikate tamaa, kazi waliyofanya ni nzuri na kubwa kuliko hata huo ushindi wa CCM. CDM tunawapongeza sana. CCM wajue tu kuwa Dalili za mvua ni............
Umenena vyema ndugu yangu.. huo ndo ukweli wenyewe, tunajiandalia mazingira ya ushindi 2015!
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
dah????
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,844
Likes
4,292
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,844 4,292 280
CCM A na CCM B waungana kumchangia CHADEMA lakini bado wamecheza rafu,HII NCHI NI YA CHADEMA TU ifikapo 2015 hatutasikia tena propaganda za MAGAMBA.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
chaguzi ndogo zinamambo mengi cdm waendelee kujipanga tu
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,484
Likes
31,506
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,484 31,506 280
CDM ilikuwa inashindana na CUF na CCM kweli tutafika...???.. View attachment 38249

Natabiri CUF kufa 2015.
Ulikuwa hujui? umesahu na vyama vingine? japo vimepata kura kidogo sana lakini vipo. Ulifikiri kelele na kuongelea watu ndio siasa? na sasa unarudia makosa hayo hayo ya kutafuta mchawi na si kutafuta kwanini umeshndwa!

Hamchukuwi nchi madaraka ya nchi hii kwa mtaji huo. Rudini mtazame makosa, kosa lenu kubwa ni kuongolea watu na hayo ni mambo yasiyoleta maendeleo, Watanzania wanataka action si lelemama.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
26
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 26 0
Ulikuwa hujui? umesahu na vyama vingine? japo vimepata kura kidogo sana lakini vipo. Ulifikiri kelele na kuongelea watu ndio siasa? na sasa unarudia makosa hayo hayo ya kutafuta mchawi na si kutafuta kwanini umeshndwa!

Hamchukuwi nchi madaraka ya nchi hii kwa mtaji huo. Rudini mtazame makosa, kosa lenu kubwa ni kuongolea watu na hayo ni mambo yasiyoleta maendeleo, Watanzania wanataka action si lelemama.
Kwani ccm ni action gani wamefanya yakutuletea maendeleo?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
26
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 26 0
Cdm ni vema sasa mkapigania kubadilika kwa katiba ili kipindi kijacho usawa uwepo na wizi wa kura usiwepo kabisa. Learn through the mistake of u and others, peoples power forever and ever
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,414
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,414 7,495 280
ccm imetumia nguvu nyingi sana hata ushindi waliopata ni kidogo sana kulinganisha na nguvu kubwa waliotumia, but ccm ndo wanaelekea mwisho mwisho sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,262,813
Members 485,704
Posts 30,133,273