Hakuwahi Kuniuliza Kazi Yangu, Kabila, Dini Wala Mwnyeji wa Wapi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuwahi Kuniuliza Kazi Yangu, Kabila, Dini Wala Mwnyeji wa Wapi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KINGA, Feb 6, 2012.

  1. K

    KINGA Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika harakati za maisha vijana 2naanzia sehem mbalimbali,mwaka 2006 ktk kuanza maisha ya kkaz nlijkuta nmepangwa mkoani Tabora ktk wilaya flan,hko nliish kma bachela,cku zlvozdi kwnd nlpata demu(mpenzi)alikuw kma mke kwn alitmiza kila swala linalomhusu mke,ikiwemo sex,kupka,kfua nk,bdae mwka 2009 nliondka tbr kwnd dsm kmasomo,ndo hpo 2kapotezna.ila ktk kpnd chote nlchokuw nae hakuwah uliza kazi,dini,kabila wala mi mwnyeji wa wap.KWANI KWA WENZETU AKINA DADA VITU HIVI HAVINA NAFASI KTK MAPENZI.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145

    Just simple like that?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    mwee....huyo alikuwa wa aina yake.......
    wewe ulimuuliza kuhusu yeye....?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Wewe ulimuuliza?
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwake yeye hakuona umuhimu lakini mie ningekuliza kwenu wapi mapema sana,kwani ulikua huendi msikitini wala kanisani? au alijua ndio wale wasokua na dini na hakutaka kukukera kukuuliza.
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145

    Nafikiri kuna kitu hakikuwa sawa hapa. 3 years, hakuna kuulizana. Mmh.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,338
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo unataka ushauri, mawazo au hii ilikuwa ni taarifa kwa umma?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Alikuwa msukule, utajuaje.
     
  9. D

    Derimto JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe binadamu unashangaa nini kama mwenzako alikuwa ki masilahi zaidi? Halafu neno MWEE! Umejifunzia wapi? Maana lina wenyewe.
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hakuwa na interest na wewe bali na ulivyonavyo.
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he perfect girl....no questions
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lilikuwa jini,hakuhitaji kukuuliza chochote kwa sababu alijua kila kitu kuhusu wewe
     
  13. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Alikuwa kimaslahi zaidi yeye alikuwa anaangalia chapaa yako tu hayo mengine yalikuwa hayamuhusu
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nadhani jibu unalo ndo maana hujataja wilaya. Pona yako kama ulikuwa igunga au nzega. Kama ulikuwa mojawapo ya wilaya ambazo sijazitaja hususani inayoanzia na S, rudi haraka ukajisalimishe kwa wazee
     
Loading...