Hakutawahi kutokea Tanzania Rais kama Mzee Kikwete

road master

JF-Expert Member
Jun 11, 2020
1,036
2,000
sisi tunaongea na kuishi na wakenya kujua ni rais yupi amelifaa taifa lake.

kama ushamba na ujanja ni sifa ya msingi basi ni kuanzia hapo namanga boda.
Ni dhambi kubwa kumfananishi Kenyata na Mungu wenu tofauti ni kubwa mno
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,320
2,000
Yeereeeeeh!

Kamwe katika historia ya Tanzania hakutawahi kutokea Rais kama JK. Alikuwa mtu wa watu mpole wakati wote. Vijana wa TISS na UVCCM walikuwa wanamrukia hadi mabegani. Ndie rais wa kwanza Tanzania kuvaa jeans na Tshet hadharani. Hatutawahi kumpata kama JK.

Mjanja mjanja tu. Asingekuwa raisi bila figisu, raisi angekuwa salimu au mwandosya.
Kanacheka huku kanakufyeka. Aliharibu mchakato wa katiba na kura za maoni za uraisi za ccm 2015.
Wezi alikuwa anahamisha badala ya kufukuza. Alifuga mafisadi haijawahi tokea TZ .
RIP magu ulimfunika Jk kwa miaka mitano tu na kuonyesha ombwe la kiutala.
Sikuwahi sikia ma ajali ya hovyo kipindi cha Jiwe wala albino
kuuwawa.
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
8,056
2,000
Mjanja mjanja tu. Asingekuwa raisi bila figisu, raisi angekuwa salimu au mwandosya.
Kanacheka huku kanakufyeka. Aliharibu mchakato wa katiba na kura za maoni za uraisi za ccm 2015.
Wezi alikuwa anahamisha badala ya kufukuza. Alifuga mafisadi haijawahi tokea TZ .
RIP magu ulimfunika Jk kwa miaka mitano tu na kuonyesha ombwe la kiutala.
Sikuwahi sikia ma ajali ya hovyo kipindi cha Jiwe wala albino
kuuwawa.

JPM alifukuza wezi wangapi?
 

Bulesi

Platinum Member
May 14, 2008
9,839
2,000
Alitupiga kwenye dowans
ALITUPIGA SANA ALIPOWAKABIDHI BANDARI YETU WASHIHIRI WA HOME SHOPPING CENTRE!! WALIKUWA WANAINGIZA MAKONTENA BILA KULIPA KODI NA MKWERE ALIKUWA ANACHUKUA MSHIKO WAKE KWAO!!!
 

Lihakanga

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
2,544
2,000
Mimi nasema kila siku kama Jakaya nae angeamua kuishi kama JPM angekuwa raisi ambae tusingetamani atoke madarakani

Namaanisha angebana uhuru wa habari, kuwaminya wapinzani kuzuia bunge kuruka mbashara

Leo hakuna mtu angejua ufisadi wa Escrow, Richimond, IPTL nk maana uwazi pia usingekuwepo, kupindi cha Jakaya watu walipiga sawa ila kulikuwa na uwazi wakipiga leo kesho raia tunajua

Ila kwa huyu alietangulia mbele za haki watu wamepiga kweli kweli ila hakuna uwazi unadhani wananchi hawa masikini wa kila kitu (wanyonge) na hii elimu bure kabisa kichwani mwao wangejuaje zaidi ya kuimba mapambio

Kwa Jakaya miaka kumi yake hela walizopiga hazifikiiii hizi za JPM kwenye hii miaka yake mitano
Kwa hiyo kujua ufisadi wa escrow na richmond kumetusaidia nini? Yaani rais mwizi kama wizi wa escrow ni rais bora kuliko aliyethubutu kujenga Nyerere HP, kupanua viwanja vya ndege, kujenga hospital kwa wingi nk.

Sijaielewa akili yangu.
 

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Oct 10, 2011
1,886
2,000
Mr.President ......naunga mkono hoja hata kimuonekano unasema yes huyu ni president na sio
... ....Mjanja ni Mjanja tu miaka mia.....!!
 

Ngosha Mashine

JF-Expert Member
Sep 21, 2017
430
1,000
Kwa hiyo kujua ufisadi wa escrow na richmond kumetusaidia nini? Yaani rais mwizi kama wizi wa escrow ni rais bora kuliko aliyethubutu kujenga Nyerere HP, kupanua viwanja vya ndege, kujenga hospital kwa wingi nk.

Sijaielewa akili yangu.
Hiyo JKHP imekamilika, hivyo viwanja wa denge wewe maskini (mnyonge) vinakuhusu na hizo hospitali zina wahudumu na madawa? kiukweli hata mimi nashindwa kuielewa akili yako

Kwamba Jakaya hakufanya vya maana barabara za rami kuunganisha mikoa yote alijenga baba ako?, watoto wako hao wakimasikini bila Jakaya kujenga shule za kata leo wangesomaje hiyo elimu bure kabisa ya JPM?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom