HAKUNA Waziri atakayejiuzulu; Rungu la Serikali kumwangukia CAG kwa ripoti aliyoitoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAKUNA Waziri atakayejiuzulu; Rungu la Serikali kumwangukia CAG kwa ripoti aliyoitoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, Apr 21, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 874
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Selikali itakabiliana na ofisi ya CAG kwa Vitisho kushinikizwa kuuficha ukweli kwenye ripoti zijazo.

    Inasemekana mbinu zitakazotumika ni sawa zile zilizotumika kuinyima makali TBC.

    Imefahamika kuwa HAKUNA WAZIRI MWENYE MPANGO WA KUJIUZURU AU ATAKAEJIUZURU BALI ULIKUWA MKAKATI WA MAWAZIRI Kuonewa huruma na wabunge wa CCM

    Mpango ni wakuwazubaisha wafunike kombe na riport zingine zijazajo ziipambe Selikali

    Mawaziri wanajitetea, wao kujiuzuru ni kuiua CCM NA kuupa nguvu upinzani

    Kuna hoja kuwa kunabaadhi ya fedha zilizoyeyuka Zilitumiwa na CCM IGUNGA, ARUMERU NA NYINGINE ZITATUMIKA KUREJESHA MAJIMBO YATAKAYOTENGULIWA NA MAHAKAMA KAMA ARUSHA MJINI, SEGEREA NA SONGEA.

    Mbinu atakayotumia mnafiki Mtoto wa Mkulima ni kujiliza tena!

    Wabunge wote wa ccm jana wamepunguzwa munkali na JK atakuja kuuzima kabisa na mkakati uliopo ni kuwatafuta waongeaji mmojammoja na kuwazima kabisa kwa mbinu yoyote Ama kwa KUWAOMBA,
    AMA KWA KUWAHONGA
    AMA KWA KUWATISHA AU KUWAAHIDI VYEO NA UWAAZIRI

    INASEMEKANA WATAOMBWA KUMWACHA JK AVUNJE BARAZA BILA SHINIKIZO NA HATALIVUNJA
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wananchi tupo upande wa CAG.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Itapendeza sana kama mambo itakuwa hivyo!
    Watakuwa wamesaidia kurahisisha M4C beyond expectation
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo pumba
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Sasa na madudu walioyaibua kamati mbalimbali za bunge watayazimaje?
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Mimi sielewi kabisa, hayo yote watakayofanya ndio yanaimarisha chama ama kubomoa?

    Anyway, as I Napoleon once said "Dont interrupt your enemy when they are making mistakes"
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna Tetesi zingine huwa hazina maana, Zito ashapata sahihi 70 sasa unafikiri pinda atakubali kikao kichajo asulubiwe?

    Lazima mawaziri waondoke tu kwanza hata bajeti ijayo hawatoki kama hawatabadilishwa sasa hivi..
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa uandishi wako huu napata tabu sana kuamini kuwa na wewe ni great thinker. By the way, una hoja lakini umeshindwa kuiwasilisha vizuri.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,995
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Uzushi mwengine hata hauna mantiki. Wangeikataa hiyo ripoti kwenye kamati na siyo katika stage hiyo iliyofikia.
     
  10. M

    Mkwanda Senior Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba at work...rudi kalale wenzio tunamsubiri mtoto wa mkulima alie tena.
     
  11. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 874
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hoja hapa kama iliwezekana kwa PCCB, TBC, TUME YA UCHAGUZI na sasa MAHAKAMA vipi washindwe kwa CAG
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Kweli kama CCM wanafikiria hivyo basi CCM haina watu kabsaaaa wamejaa maboya tuuu huko
     
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Whatever is excellent kwa chadema,wasipojiuzulu ndo kabisa wamerahisisha jukwaa la slaa na lema.
     
  14. R

    Roosevelt Senior Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ivo poa coz makamanda washaliza kazi yao kwa wananchi,viva cdm
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,003
    Likes Received: 8,453
    Trophy Points: 280
    jamaa huyu ni gamba ! hoja uliyoleta umekaa chini ukatunga na tunajua wewe ni gamba haswa na unahumia sana nduguzo kuondoka madarakani lakini ujue sio mwisho wa nguvu ya uma!
     
  16. p

    pema Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hilo linawezeka kwani hawa jamaa ni wahuni watupu
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kama hicho
    mda sio mrefu tutasikia walioadika barua,imeshasambaa sana
    kila mwananchi anajua hata babu yangu kule kijijini anajua
    lazima wangoke wote nane hivi leo live
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu na iwe hivyo duuu VIJANA TUJITOKEZE KUGOMBEA UBUNGE KUPITIA CHADEMA 2015, HAKIKA ITAKUWA MTELEMKO SANA!
     
  19. M

    Mbuyi Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    Hoja za kitoto zisizo indicate source zinatupotezea image ya great thinkers humu,waliokutuma kawaambie tumekustukia!
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    raisi anasema taarifa za CAG zitaendelea kuwa wazi kwa wananchi
     
Loading...