Hakuna wanaume wenye upungufu wa nguvu za kiume.

Majumba saba

Member
Feb 1, 2019
91
150
Ukiondoa wale walio zaliwa na tatizo hilo, wengi wanao hisi kuwa na tatizo hill husababishwa na sisi akina Dada. Stress kuwatia watoto wa wanawake wenzetu zinawaharibia mood. Lakini pia vyakula wanaume vinawa cost. Hebu wamama tuache kuwa stress hawa viumhe halafu men kulsni Parachichi, mbegu za maboga, mbegu za tikiti, ndizi za Kuiva, Karanga nk na m relax hizo akili zenu. Wangu toka nijue siri hizi amerud nguvu kama simba na kukaa kifuani kwangu hadi dk 45 huku amenipandisha kileleni Mara tatu imekua kawaida. Inawezekana, Mara nyingine women tunajiharibia raga wenyewe kwa midomo isio na breki.
No hayo tu
 

Octa_dre96

Member
Feb 7, 2019
83
150
Ukiondoa wale walio zaliwa na tatizo hilo, wengi wanao hisi kuwa na tatizo hill husababishwa na sisi akina Dada. Stress kuwatia watoto wa wanawake wenzetu zinawaharibia mood. Lakini pia vyakula wanaume vinawa cost. Hebu wamama tuache kuwa stress hawa viumhe halafu men kulsni Parachichi, mbegu za maboga, mbegu za tikiti, ndizi za Kuiva, Karanga nk na m relax hizo akili zenu. Wangu toka nijue siri hizi amerud nguvu kama simba na kukaa kifuani kwangu hadi dk 45 huku amenipandisha kileleni Mara tatu imekua kawaida. Inawezekana, Mara nyingine women tunajiharibia raga wenyewe kwa midomo isio na breki.
No hayo tu
Ama kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
4,556
2,000
All men are impotent.
Ukiondoa wale walio zaliwa na tatizo hilo, wengi wanao hisi kuwa na tatizo hill husababishwa na sisi akina Dada. Stress kuwatia watoto wa wanawake wenzetu zinawaharibia mood. Lakini pia vyakula wanaume vinawa cost. Hebu wamama tuache kuwa stress hawa viumhe halafu men kulsni Parachichi, mbegu za maboga, mbegu za tikiti, ndizi za Kuiva, Karanga nk na m relax hizo akili zenu. Wangu toka nijue siri hizi amerud nguvu kama simba na kukaa kifuani kwangu hadi dk 45 huku amenipandisha kileleni Mara tatu imekua kawaida. Inawezekana, Mara nyingine women tunajiharibia raga wenyewe kwa midomo isio na breki.
No hayo tu
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
11,511
2,000
Ha,hivi kumbe mnajijua kuwa midomo yenu ni kero!basi wanawake wenzio hapo umewachefua hatari..
Ukiondoa wale walio zaliwa na tatizo hilo, wengi wanao hisi kuwa na tatizo hill husababishwa na sisi akina Dada. Stress kuwatia watoto wa wanawake wenzetu zinawaharibia mood. Lakini pia vyakula wanaume vinawa cost. Hebu wamama tuache kuwa stress hawa viumhe halafu men kulsni Parachichi, mbegu za maboga, mbegu za tikiti, ndizi za Kuiva, Karanga nk na m relax hizo akili zenu. Wangu toka nijue siri hizi amerud nguvu kama simba na kukaa kifuani kwangu hadi dk 45 huku amenipandisha kileleni Mara tatu imekua kawaida. Inawezekana, Mara nyingine women tunajiharibia raga wenyewe kwa midomo isio na breki.
No hayo tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,613
2,000
Ukiondoa wale walio zaliwa na tatizo hilo, wengi wanao hisi kuwa na tatizo hill husababishwa na sisi akina Dada. Stress kuwatia watoto wa wanawake wenzetu zinawaharibia mood. Lakini pia vyakula wanaume vinawa cost. Hebu wamama tuache kuwa stress hawa viumhe halafu men kulsni Parachichi, mbegu za maboga, mbegu za tikiti, ndizi za Kuiva, Karanga nk na m relax hizo akili zenu. Wangu toka nijue siri hizi amerud nguvu kama simba na kukaa kifuani kwangu hadi dk 45 huku amenipandisha kileleni Mara tatu imekua kawaida. Inawezekana, Mara nyingine women tunajiharibia raga wenyewe kwa midomo isio na breki.
No hayo tu

mhm dakika 45, wenyewe waremo wa mjini wanakwambia huyo wadakika nyingi ni maskini tajiri hana muda wa kugegeda dakika zote hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom