Hakuna wakati mwingine wowote zaidi ya sasa wapinzani kuchukua nchi kama kungekuwa na wapinzani wa kweli

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,700
2,000
Hawana sera au hizo ni propaganda za kijinga za chama chako za kusema wapinzani hawana sera?
Huzifahamu sera za CHADEMA? Hujui itikadi na falsafa ya CHADEMA?
Kutokujua kwako hakufanyi wawe hawana sera.
Acha kukariri mambo ya kijinga.
CDM siyo chama, ni genge na kitega uchumi cha wachagga. Haitakuja kutokea wakapewa nchi hata kama ardhi itageuka juu chini. Na hakuna kitu utafanya
 

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
3,082
2,000
Ccm haitegemei kura za wananchi kushinda uchaguzi, hata kikija chama gani bado kwa kuwatumia wateule wa wakurugenzi na polisi watashinda, Tanzania uchaguzi haufanyiki bali huwa ni maigizo tu.
Huu ndiyo ukweli! Huwa najiuliza, hivi wale wanaodai wananchi wanavikataa vyama vya upinzani, huwa wanatumia vigezo gani? Kipimo halali, ni uchaguzi huru. Aliyepata kura tatu, zithaminiwe. Aliyepata kumi, naye kura zake zitambulike, na kuthaminiwa!
 

Titicomb

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
9,555
2,000
Kupambana na ufisadi siyo itikadi we kilaza.
Kweli mimi kilaza hujakosea.
Sasa wewe akili kubwa nifunue akili nieleze itikadi ya chama cha upinzani ulichosema.
Nipe pia na sera zake za kudumu siyo 'a certain general election manifesto'.
 

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Apr 14, 2015
2,678
2,000
CDM siyo chama, ni genge na kitega uchumi cha wachagga. Haitakuja kutokea wakapewa nchi hata kama ardhi itageuka juu chini. Na hakuna kitu utafanya
We mjinga,ulibakwa na wachaga nini.
Mimi ni mnyakyusa na nipo CHADEMA,na hatusubiri tupewe nchi tutaipigania na soon tutashinda.
Takataka mkabila wewe,mtoto wa kahaba.
 

Semahengere

JF-Expert Member
Nov 29, 2020
600
1,000
Sema Jamaa kama yule wa Gunnea kwenye Jeshi letu hakuna
Wangekuwepo tungeonea kipindi Cha Magufuli alivyotoa ubunge kama Bonus Kwa watu anaowataka yeye
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom