Hakuna Wa Kutushauri.....TENA WAMEOZA


BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Nakumbuka miaka ya njuma tatizo la kitaia likitokea watu wanakimbilia butiama au mikocheni kutafuta ushauri sasa mwenye busara hayupo tutaenda wapi....siku zote au mara nyingi nchi huwa kuna mtu au kiongozi ambaye mawazo yake hayafungamani na mtu yeyote ambaye atatoa maamuzi bila kupendelea au kuwa na kificho....nimeangalia katika viongozi wetu wote hawa ambao wapo hai, sioni hata mmoja...lakini waliowafu wapo wengi......

please ni kiongozi gani au mtu yeyote maarufu unaemjua ambae anaweza kutetea maslai ya nchi hii pasipo kufungwa na itikadi ya dini,chama,kabila au maslai yake binafsi...

NITAJIE UNAEMJUA WEWE....
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Lowasa, Kingunge, Rostam, Malicela, Maalim Seif, na Makamba
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Nakumbuka miaka ya njuma tatizo la kitaia likitokea watu wanakimbilia butiama au mikocheni kutafuta ushauri sasa mwenye busara hayupo tutaenda wapi....siku zote au mara nyingi nchi huwa kuna mtu au kiongozi ambaye mawazo yake hayafungamani na mtu yeyote ambaye atatoa maamuzi bila kupendelea au kuwa na kificho....nimeangalia katika viongozi wetu wote hawa ambao wapo hai, sioni hata mmoja...lakini waliowafu wapo wengi......

please ni kiongozi gani au mtu yeyote maarufu unaemjua ambae anaweza kutetea maslai ya nchi hii pasipo kufungwa na itikadi ya dini,chama,kabila au maslai yake binafsi...

NITAJIE UNAEMJUA WEWE....
Dokta wa ukweli. Dokta aliyepita shule akafundwa. Dokta muadilifu

Dr. Wilbroad Slaa.

CCM wanamuogopa kama UKIMWI
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
hakuna. Nchi ina OMBWE kubwa sana
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Re: Hakuna Wa Kutushauri.....TENA WAMEOZA

Lowasa, Kingunge, Rostam, Malicela, Maalim Seif, na Makamba

lets be realistic here

 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Re: Hakuna Wa Kutushauri.....TENA WAMEOZA

Lowasa, Kingunge, Rostam, Malicela, Maalim Seif, na Makamba

lets be realistic here

Kuna yule mnajimu maarufu jina nimesahau! Hutoa Ulinzi na ushauri usioonekana
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,007
Likes
6,135
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,007 6,135 280
Only Dr Slaaaaaa, ila CCM............mmmmmmhhhhh:nono::nono::nono::nono: madudu, kila mtu :argue:
 

Forum statistics

Threads 1,238,901
Members 476,226
Posts 29,336,110