Hakuna ushujaa mkubwa kama kufia kifuan kwa mwanamke

feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
2,323
Points
2,000
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
2,323 2,000
Endelea kupambania kombe soon utatunukiwa ushujaa
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
9,772
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
9,772 2,000
JF inaweza kuwa mtandao unaoogoza kwa kuwa na members wenye mtindio wa ubongo.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,510
Points
1,500
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,510 1,500
Choko la beira....
Mimi nitafia juu ya mgongo wako
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,222
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,222 2,000
Unataman upigwe mashine

Maana mashoga ni watu wanaopenda sana kushobokea wanaume za watu


Mimi nishaoa shoga wewe tafuta mabwana wengine wakutatue hizo rinda zako
Choko la beira....
Mimi nitafia juu ya mgongo wako
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,510
Points
1,500
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,510 1,500
Unataman upigwe mashine

Maana mashoga ni watu wanaopenda sana kushobokea wanaume za watu


Mimi nishaoa shoga wewe tafuta mabwana wengine wakutatue hizo rinda zako
Kwa mkeo kama umeoa nitafia kifuani kwake....Ila wewe na Wasengejazz Band wenzako hakuna jinsi zaidi ya kufia mgongoni....Yani nafumua hiyo dubai mpaka hilo afro lako lihamie kwenye Tuzi...Yani ni mwendo wa kutembelea Rim(maji ndani)
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,438
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,438 2,000
Huo muda wa kubabaika na hako kakibamia kwenye vifua vya wanawake, ungeutumia kushika kalamu na karatasi ufanye mazoezi ya kuimba irabu na konsonanti uwe mtoto mwema anayejua kuandika!
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,222
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,222 2,000
Nitaanza na mama tako Minton@mbe kisha nimfil@e baba yako haina budi nitafia kwenye matako ya shangazi yako nikiwa tiar nishamfil@ baba yako vya kutosha
Kwa mkeo kama umeoa nitafia kifuani kwake....Ila wewe na Wasengejazz Band wenzako hakuna jinsi zaidi ya kufia mgongoni....Yani nafumua hiyo dubai mpaka hilo afro lako lihamie kwenye Tuzi...Yani ni mwendo wa kutembelea Rim(maji ndani)
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,222
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,222 2,000
Haka haka ka kibamia ndo kalikufil@ wewe na baba yako mkatosheka mkanambie na kesho nije niwafil@e tena

Lakin hakuna noma nitafia kwenye matako yako maana wewe kahaba una wivu kishenzi

Naona unateseka kuona kuwa nitafia kwenye kifua cha mwanamke mwingine
Huo muda wa kubabaika na hako kakibamia kwenye vifua vya wanawake, ungeutumia kushika kalamu na karatasi ufanye mazoezi ya kuimba irabu na konsonanti uwe mtoto mwema anayejua kuandika!
 

Forum statistics

Threads 1,325,765
Members 509,278
Posts 32,202,310
Top