Hakuna mwanaume tajiri mwenye mwanamke mmoja


Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
894
Likes
1,078
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
894 1,078 180
Nyie dawa yenu Ni kuwadanganya tu, maana tukiwaambia ukweli kwamba hatutosheki na mwanamke mmoja,mnamind,dawa yake Ni kuchepuka kisirisiri tu
Hamna hata haja ya kutudanganya maana tunawajua ...na mkichepuka fanyeni siri tu maana hata sisi huwa hatuwaambii kama tunachepuka. Halafu nani aliwaambia kuwa mwanamke anaridhika na kibamia kimoja?
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Hamna hata haja ya kutudanganya maana tunawajua ...na mkichepuka fanyeni siri tu maana hata sisi huwa hatuwaambii kama tunachepuka. Halafu nani aliwaambia kuwa mwanamke anaridhika na kibamia kimoja?
Hahahaha!!!! Sasa hii Mimi hainihisu ngoja waje wenye vibamia vyao,
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Hamna hata haja ya kutudanganya maana tunawajua ...na mkichepuka fanyeni siri tu maana hata sisi huwa hatuwaambii kama tunachepuka. Halafu nani aliwaambia kuwa mwanamke anaridhika na kibamia kimoja?
All in all jua kwamba mwanaume hazeeki
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,149
Likes
4,568
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,149 4,568 280
ungesema Afrika lwani watu wanawaza K tu
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
651
Likes
573
Points
180
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
651 573 180
Hayo yote ya nn
Mm nina taka viwili tuuuu

Afanye kama ilivo andika bible.
Pia awe very very romantic- ila na swala la kuwa romantic kwenye bible wanafundisha pia.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,275
Likes
23,253
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,275 23,253 280
Jamaa hapo uliposema kuwa mwanaume mwenye mwanamke mmoja ni shoga umewatukana wanaume wengi sana!
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,576
Likes
395
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,576 395 180
Kwa sababu na wanawake wanawapenda wenye hela tu.
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Ana mkewe K lyn, hao wengine kila mtu alikuwepo kwa wakati wake akapita. Sipati picha mwenzangu pangu pakavu ungakuwa na hata robo tu ya utajiri wake, mbona ungeoa kila kitongoji
K Lyn Ni mkewe,amefunga naye ndoa kanisani? Hivi unaelewa maana ya mke???hujanjibu hapa mama
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972