Hakuna mwanaume tajiri mwenye mwanamke mmoja


NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,169
Likes
1,221
Points
280
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,169 1,221 280
Hata mimi siwezi nikawa na hela halafu nibaki nae mmoja tu. Ntakuwa kama Tiger Woods
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Kwa haya matangazo ya nguvu za kiume tunayoyaona kila siku? Baadhi ya wanaume kwa kujitutumua jamani hahahaaahaha. Ila kweli bora kama kwingine kumekushinda, compensate tu kwenye ngono. A man who thinks maisha ya ndoa ni all about sex....Mungu tusaidie wanawake
Sasa tumeanza kuelewana,naona unaanza kuelewa mwanaume rijali mwenye nguvu za kiume hatosheki na mwanamke mmoja ikiwamo Mimi,hao wenye viwango vya kawaida ndo wanatosheka na mwanamke mmoja
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Wazungu wana uaminifu flani kwa kiasi kikubwa sana!
Wao wanaishi kwa kanuni Kwenye mambo mengi!
Wanajua kupenda kwa moyo wao wote!
Mzungu akimpenda Mtu amemaanisha kabisa toka Moyoni !
Kumpenda Mtu ni zaidi ya kumhitaji kingono!
Nyie weusi mko after ngono tu!
Nje ya ngono mnawaza kutafuta mwanamke mwingine kufanya ngono!
Hakuna kitu ambacho mwanamke atampa mwanaume zaidi ya papuchi,Tena papuchi yenyewe unapewa kwa masharti na ratiba
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Mambo mnayowafanyia wanawake mngefanyiwa ninyi ingekuwa vita...ila mkiwafanyia wanawake huwa mnaona n sawa tu mna haki ya kufanya hivo...huo n ubinafsi wa hali ya juu....mnaangalia sana tamaa zenu za mwili bila kujali upande wa pili
Tatizo lenu mnataka kujilinganisha na wanaume ndo shida yenu, mwanaume Ni kichwa na atabaki kuwa kichwa, mwanaume Ana wanawake wawili na wewe mwanamke unataka ushindane naye
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Hata mimi siwezi nikawa na hela halafu nibaki nae mmoja tu. Ntakuwa kama Tiger Woods
Ni ngumu sana yaani una hela halafu una mwanamke mmoja , utakuwa chizi wewe Sasa hizo hela ulitafuta za nini
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Ana mkewe K lyn, hao wengine kila mtu alikuwepo kwa wakati wake akapita. Sipati picha mwenzangu pangu pakavu ungakuwa na hata robo tu ya utajiri wake, mbona ungeoa kila kitongoji
K Lyn Ni mkewe,amefunga naye ndoa kanisani? Hivi unaelewa maana ya mke???
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Wazungu wana uaminifu flani kwa kiasi kikubwa sana!
Wao wanaishi kwa kanuni Kwenye mambo mengi!
Wanajua kupenda kwa moyo wao wote!
Mzungu akimpenda Mtu amemaanisha kabisa toka Moyoni !
Kumpenda Mtu ni zaidi ya kumhitaji kingono!
Nyie weusi mko after ngono tu!
Nje ya ngono mnawaza kutafuta mwanamke mwingine kufanya ngono!
Wazungu mnawabeba tu, mwanaume Ni mwanaume tu
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
894
Likes
1,078
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
894 1,078 180
Tatizo lenu mnataka kujilinganisha na wanaume ndo shida yenu, mwanaume Ni kichwa na atabaki kuwa kichwa, mwanaume Ana wanawake wawili na wewe mwanamke unataka ushindane naye
Na tutashindana tu maana hakuna namna....nyie huwa mnawatreat wanawake kana kwamba hatuna mioyo...tuna mioyo pia kama ninyi..kwa hiyo kama mnataka muwe na wanawake wengi hata me mke wako nikiwa na wanaume wengi wewe mume itabidi ukubaliane ha hali...

mkuki kwa nguruwe kwa binadam mchungu
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Na tutashindana tu maana hakuna namna....nyie huwa mnawatreat wanawake kana kwamba hatuna mioyo...tuna mioyo pia kama ninyi..kwa hiyo kama mnataka muwe na wanawake wengi hata me mke wako nikiwa na wanaume wengi wewe mume itabidi ukubaliane ha hali...

mkuki kwa nguruwe kwa binadam mchungu
Mwisho wa hiyo Vita wenyewe mnakuja kulia mwishoni, kwani Babu yako alikuwa Ana mke mmoja?
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
894
Likes
1,078
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
894 1,078 180
Mwisho wa hiyo Vita wenyewe mnakuja kulia mwishoni, kwani Babu yako alikuwa Ana mke mmoja?
Yaan hakuna kulia tutakomaa had mwisho...mmeshajiwekea kwamba tutalia hayo n mawazo yenu....babu zangu wote walikuwa na wana mke mmoja mmoja hadi leo.
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Yaan hakuna kulia tutakomaa had mwisho...mmeshajiwekea kwamba tutalia hayo n mawazo yenu....babu zangu wote walikuwa na wana mke mmoja mmoja hadi leo.
Hiyo huwezi kupingana nayo,Ni ngumu mwanaume kuwa na mwanamke mmoja,trust me hatufanyi makusudi inatulazimu
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,686
Likes
4,946
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,686 4,946 280
Nafikiri hamaanishi mke wa ndoa, anamaanisha uhusiano wa kimapenzi na mwanamke nje ya ndoa.
Kwa hiyo ni kweli, mwanaume ambaye hana uhusiano na mwanamke mwingine nje ya yule rasmi, inawezekana kwa kipindi fulani tu, sio maisha yake. Au akiwa hayuko vizuri kiuchumi, au akiwa kwenye matatizo mazito, au kwa kuogopa kitu fulani, mfano anatarajia kuomba/kugombea cheo cha kisiasa!
Ila kama kila kitu kiko sawa, lazima atakuwa na mchepuko tu!
Wanawake mtuvumilie tu!
Unajidanganya, wanawake hawana haja ya kuvumilia, ujue huyo mkeo kwangu ni mchepuko. Maana asipochepuka michepuko itatoka wapi?
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
894
Likes
1,078
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
894 1,078 180
Hiyo huwezi kupingana nayo,Ni ngumu mwanaume kuwa na mwanamke mmoja,trust me hatufanyi makusudi inatulazimu
Hamjaamja tu kila kitu kinawezekana mtu akiamua....ila wala msijali sisi wenyewe tunaweza kuwa na wanaume wa kutosha tu ukiona mke wako hana mchepuko/michepuko jua hajaamua kuwa naye ila akiamua utaelewa tu.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,686
Likes
4,946
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,686 4,946 280
Ukinithibitishia kwamba manabii nao walikuwa wanawaza mapenzi badala ya uchumi naweza nikakuelewa
Unahitaji uthibitisho toka kitabu gani? Tuanze na Nabii Suleyman alikuwa na 900. Daud aliyependwa na Mungu, Mtume Mo, nk.
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
894
Likes
1,078
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
894 1,078 180
Unajidanganya, wanawake hawana haja ya kuvumilia, ujue huyo mkeo kwangu ni mchepuko. Maana asipochepuka michepuko itatoka wapi?
Yaan kama mwanaume atataka mwanamke amvumilie kwa kuwa na wanawake wengi eti kisa mwanamke mmoja hatoshi ..basi na yeye avumilie kuwa mume mwenza tu otherwise we do not tolerate nonsense!
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
894
Likes
1,078
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
894 1,078 180
Unahitaji uthibitisho toka kitabu gani? Tuanze na Nabii Suleyman alikuwa na 900. Daud aliyependwa na Mungu, Mtume Mo, nk.
Kwa hiyo biblia inasema Mungu alihalalisha wanaume kuendekeza tamaa? Halafu hao unaowarefer n wanaume wenye tamaa kama ninyi tu ...ila sidhani kama Mungu alikuwa anapendezwa na maisha yao ya kuwa na wanawake wengi
 
Emanueli macha

Emanueli macha

Senior Member
Joined
May 13, 2017
Messages
122
Likes
34
Points
45
Emanueli macha

Emanueli macha

Senior Member
Joined May 13, 2017
122 34 45
Mi natafuta wa kwa hata bado
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Kwa hiyo biblia inasema Mungu alihalalisha wanaume kuendekeza tamaa? Halafu hao unaowarefer n wanaume wenye tamaa kama ninyi tu ...ila sidhani kama Mungu alikuwa anapendezwa na maisha yao ya kuwa na wanawake wengi
Mtume Mo mcha Mungu alikuwa Ana wake wengi, Jacob baba wa Israel alikuwa Ana wake wanne
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Kwa hiyo biblia inasema Mungu alihalalisha wanaume kuendekeza tamaa? Halafu hao unaowarefer n wanaume wenye tamaa kama ninyi tu ...ila sidhani kama Mungu alikuwa anapendezwa na maisha yao ya kuwa na wanawake wengi
Kumbe unadhani,Basi asingewatumia Kama manabii
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Yaan kama mwanaume atataka mwanamke amvumilie kwa kuwa na wanawake wengi eti kisa mwanamke mmoja hatoshi ..basi na yeye avumilie kuwa mume mwenza tu otherwise we do not tolerate nonsense!
Nyie dawa yenu Ni kuwadanganya tu, maana tukiwaambia ukweli kwamba hatutosheki na mwanamke mmoja,mnamind,dawa yake Ni kuchepuka kisirisiri tu
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972