Hakuna mwanaume tajiri mwenye mwanamke mmoja


Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,073
Likes
26,732
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,073 26,732 280
Duniani hakuna viumbe wabinafsi kama wanaume ,hasa hawa wenye rangi nyeusi !!!!!!!
Ingekuwa na kwenye kukuza uchumi wana akili kama za kwenye ngono, weeeh.
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
896
Likes
1,083
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
896 1,083 180
Mwanamke mke mmoja hatoshi, kwasababu ataingia siku zake,atakuwa mjamzito,atakuwa busy na malezi ya mtoto,so mchepuko una umuhimu wake
Kwa hiyo hatoshi maana anaingia siku zake na na anakuwa mjamzito? Yaan mpaka muache ubinafsi Yesu atakuwa amesharudi
 
ManDizzo

ManDizzo

Member
Joined
Jun 25, 2014
Messages
83
Likes
51
Points
25
ManDizzo

ManDizzo

Member
Joined Jun 25, 2014
83 51 25
Mbona unazunguka sana
Sio hakuna mwanaume tajiri
Sema HAKUNA MWANAUME MWENYE MWANAMKE MMOJA
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,506
Likes
1,570
Points
280
Age
42
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,506 1,570 280
sijui uo utafiti wako umeufanyia wapi ndugu!!! mbona tupotu na mke1 kwanza nikupe siri matajiri hatuna muda wakuwaza ujinga, muda wote tunawaza kutengeneza pesa brother.
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Duniani hakuna viumbe wabinafsi kama wanaume ,hasa hawa wenye rangi nyeusi !!!!!!!
Wabinafsi kwa angle ipi,unajua huwa siwaelewi
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Ingekuwa na kwenye kukuza uchumi wana akili kama za kwenye ngono, weeeh.
Mzee Mengi anakuza uchumi na pembeni Ana totoz wazuri,mtoe mama Mercy, utamkuta Lucy,madam Rita,k Lyn n.k Sasa hapo Sijui utasemaje
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Kwa hiyo hatoshi maana anaingia siku zake na na anakuwa mjamzito? Yaan mpaka muache ubinafsi Yesu atakuwa amesharudi
Mwanamke unamuoa anakuambia amechoka mara hajisikii,sio kwamba sisi Ni wabinafsi,no,sisi tuna sexual drive kubwa hatutosheki na mwanamke mmoja,hata manabii walikuwa na wake wengi
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Ungesema mwanaume wa Kiafrica na siyo kusema mwanaume tu!
Ongezea na wa kiarabu,hata hao wazungu wana michepuko Sana tu, mwanaume atabaki kuwa mwanaume tu awe mzungu, mweusi au wa bluu
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Nafikiri hamaanishi mke wa ndoa, anamaanisha uhusiano wa kimapenzi na mwanamke nje ya ndoa.
Kwa hiyo ni kweli, mwanaume ambaye hana uhusiano na mwanamke mwingine nje ya yule rasmi, inawezekana kwa kipindi fulani tu, sio maisha yake. Au akiwa hayuko vizuri kiuchumi, au akiwa kwenye matatizo mazito, au kwa kuogopa kitu fulani, mfano anatarajia kuomba/kugombea cheo cha kisiasa!
Ila kama kila kitu kiko sawa, lazima atakuwa na mchepuko tu!
Wanawake mtuvumilie tu!
Huu ukweli huwa hawataki kuukubali
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Mama hata manabii walikuwa na wake wengi kumbuka hilo
Ukinithibitishia kwamba manabii nao walikuwa wanawaza mapenzi badala ya uchumi naweza nikakuelewa
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,402
Likes
9,620
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,402 9,620 280
Kumbe
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
896
Likes
1,083
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
896 1,083 180
Hapo ubinafsi kivipi,unajua huwa siwaelewi mnaposema sisi wabinafsi
Mambo mnayowafanyia wanawake mngefanyiwa ninyi ingekuwa vita...ila mkiwafanyia wanawake huwa mnaona n sawa tu mna haki ya kufanya hivo...huo n ubinafsi wa hali ya juu....mnaangalia sana tamaa zenu za mwili bila kujali upande wa pili
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
1,949
Likes
1,177
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
1,949 1,177 280
Ongezea na wa kiarabu,hata hao wazungu wana michepuko Sana tu, mwanaume atabaki kuwa mwanaume tu awe mzungu, mweusi au wa bluu
Wazungu wana uaminifu flani kwa kiasi kikubwa sana!
Wao wanaishi kwa kanuni Kwenye mambo mengi!
Wanajua kupenda kwa moyo wao wote!
Mzungu akimpenda Mtu amemaanisha kabisa toka Moyoni !
Kumpenda Mtu ni zaidi ya kumhitaji kingono!
Nyie weusi mko after ngono tu!
Nje ya ngono mnawaza kutafuta mwanamke mwingine kufanya ngono!
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,073
Likes
26,732
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,073 26,732 280
Ana mkewe K lyn, hao wengine kila mtu alikuwepo kwa wakati wake akapita. Sipati picha mwenzangu pangu pakavu ungakuwa na hata robo tu ya utajiri wake, mbona ungeoa kila kitongoji
Mzee Mengi anakuza uchumi na pembeni Ana totoz wazuri,mtoe mama Mercy, utamkuta Lucy,madam Rita,k Lyn n.k Sasa hapo Sijui utasemaje
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,073
Likes
26,732
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,073 26,732 280
Mimi mwanaume nahitaji kuchovya every single day,unanisaidia vipi kwa hizo siku tano??? Labda tulale vyumba tofauti
Kwa haya matangazo ya nguvu za kiume tunayoyaona kila siku? Baadhi ya wanaume kwa kujitutumua jamani hahahaaahaha. Ila kweli bora kama kwingine kumekushinda, compensate tu kwenye ngono. A man who thinks maisha ya ndoa ni all about sex....Mungu tusaidie wanawake
 

Forum statistics

Threads 1,238,954
Members 476,289
Posts 29,337,891