Election 2020 Hakuna Mbunge CHADEMA anayeweza kushauri kugomea uchaguzi mkuu 2020

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,210
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,210 2,000
Ndugu zangu,

Ikitokea mtu awe kiongozi au mwana-CHADEMA akamshauri Mbowe na wabunge wake wagomee uchaguzi mkuu 2020 ajiandae kufukuzwa au watagawana mbao na kukizika chama.

Siasa ni ajira na wengi ni wachumia tumbo sasa itakapotokea eti mtu kwa mfano anamshauri Lema au Mbowe kutogombea ubunge mwaka 2020 ajiandae kuitwa msaliti. Uongozi wa Chadema umeamua kuweka mpira kwapani kwa sababi hakuna mtu kwenye kamati kuu ambaye ni mgombea hivyobasi wajumbe wa KK na wabunge hawana maslahi binasfi na uchaguzi huu.

Nimalize tu kwa kusema kuwashauri Mbowe na wabunge wengine Chadema kugomea uchaguzi mkuu 2020 ni sawa na ''kumnyang'anya tonge mwenye njaa'' ama zako ama zao.

Ukweli huchukiwa lakini lazima usemwe.
 

the truecaller

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2019
Messages
518
Points
1,000

the truecaller

JF-Expert Member
Joined May 8, 2019
518 1,000
Ndugu zangu,

Ikitokea mtu awe kiongozi au mwana-CHADEMA akamshauri Mbowe na wabunge wake wagomee uchaguzi mkuu 2020 ajiandae kufukuzwa au watagawana mbao na kukizika chama.

Siasa ni ajira na wengi ni wachumia tumbo sasa itakapotokea eti mtu kwa mfano anamshauri Lema au Mbowe kutogombea ubunge mwaka 2020 ajiandae kuitwa msaliti. Uongozi wa Chadema umeamua kuweka mpira kwapani kwa sababi hakuna mtu kwenye kamati kuu ambaye ni mgombea hivyobasi wajumbe wa KK na wabunge hawana maslahi binasfi na uchaguzi huu.

Nimalize tu kwa kusema kuwashauri Mbowe na wabunge wengine Chadema kugomea uchaguzi mkuu 2020 ni sawa na ''kumnyang'anya tonge mwenye njaa'' ama zako ama zao.

Ukweli huchukiwa lakini lazima usemwe.
Well said mkuu 100% true
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Naam,kila mtu anapambana na tumbo lake.
Rudi shule ukajifunze propaganda, hao wabunge walitoka kwenye bunge la katiba na kulikuwa na hela za kuokota ndio itakuwa hayo usemayo? Uzuri ni kuwa wananchi tumeamua kuwa hatutashiriki ushenzi wowote mpaka uchaguzi uheshimiwe. Kwa hiyo wao nguvu yao ni sisi wapiga kura wao. Ccm wao wanaweza kushiriki maana hawashindi kwa kura za wananchi, bali kupitia madaraka ya rais kwa nafasi yake ya ukuu wa dola.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Watanzania wamewachoka chadema na sasa wanaona utapeli mkongwe wa chama hiki ,hakuna Mbunge hata mmoja atarudi bungeni 2020

State agent
Kwa kura za wananchi hilo bunge litajaa wabunge wa cdm, ila kwa mapenzi ya rais ataagiza uchaguzi unajisiwe kama alivyoagiza sasa. Nadhani unajua tabia za ibilisi ni kuharibu taratibu.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,210
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,210 2,000
Rudi shule ukajifunze propaganda, hao wabunge walitoka kwenye bunge la katiba na kulikuwa na hela za kuokota ndio itakuwa hayo usemayo? Uzuri ni kuwa wananchi tumeamua kuwa hatutashiriki ushenzi wowote mpaka uchaguzi uheshimiwe. Kwa hiyo wao nguvu yao ni sisi wapiga kura wao. Ccm wao wanaweza kushiriki maana hawashindi kwa kura za wananchi, bali kupitia madaraka ya rais kwa nafasi yake ya ukuu wa dola.
Bunge la Katiba walihudhuria lote wakatoka kipindi cha kupiga kura.Kama posho za vikao wanachukua ndio wanatoka nje sioni wakugoma miaka mitano kamanda.Umeelewa sasa
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Bunge la Katiba walihudhuria lote wakatoka kipindi cha kupiga kura.Kama posho za vikao wanachukua ndio wanatoka nje sioni wakugoma miaka mitano kamanda.Umeelewa sasa
Hujui unaloongea zaidi ya kuleta propaganda mfu hapa jukwaani. Hao walitoka mwanzo mwanzo kabisa wa hilo bunge. Kwa hiyo wakikosa ubunge watakufa? Akina Wenje nk sio wabunge, je wamekufa baada ya kukosa huo ubunge?
 

msindikizaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,410
Points
2,000

msindikizaji

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,410 2,000
Rudi shule ukajifunze propaganda, hao wabunge walitoka kwenye bunge la katiba na kulikuwa na hela za kuokota ndio itakuwa hayo usemayo? Uzuri ni kuwa wananchi tumeamua kuwa hatutashiriki ushenzi wowote mpaka uchaguzi uheshimiwe. Kwa hiyo wao nguvu yao ni sisi wapiga kura wao. Ccm wao wanaweza kushiriki maana hawashindi kwa kura za wananchi, bali kupitia madaraka ya rais kwa nafasi yake ya ukuu wa dola.
Tuseme ukweli kwenye suala la maslahi wabunge wooote si wa ccm wala upinzani wote ni selfish sana.... Ni ukweli usiopingika watasusia chaguzi zote lkn si za ubunge. Na ikitokea wamesusia basi jua wamekatwa na hawana jinsi ndo watajifanya kupindua meza.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Tuseme ukweli kwenye suala la maslahi wabunge wooote si wa ccm wala upinzani wote ni selfish sana.... Ni ukweli usiopingika watasusia chaguzi zote lkn si za ubunge. Na ikitokea wamesusia basi jua wamekatwa na hawana jinsi ndo watajifanya kupindua meza.
Suala la maslahi ni mtu yoyote iwe mbunge au yoyote, ila sio maslahi ya siasa chafu. Ufahamu hata wao wanategemea sisi tupige kura ndio washinde, sasa kama sisi wapiga kura wao tumepuuza huo uchaguzi mpaka mazingira ya uchaguzi yawe ya kutenda haki, wao hata wakishiriki ni kupoteza tu muda.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
14,892
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
14,892 2,000
Na wakati huo watakuwa sio wabunge tena maana bunge litakuwa limeshavunjwa na nafasi mbali mbali ndani ya chama inatakuwa zinagombewa
Ndugu zangu,

Ikitokea mtu awe kiongozi au mwana-CHADEMA akamshauri Mbowe na wabunge wake wagomee uchaguzi mkuu 2020 ajiandae kufukuzwa au watagawana mbao na kukizika chama.

Siasa ni ajira na wengi ni wachumia tumbo sasa itakapotokea eti mtu kwa mfano anamshauri Lema au Mbowe kutogombea ubunge mwaka 2020 ajiandae kuitwa msaliti. Uongozi wa Chadema umeamua kuweka mpira kwapani kwa sababi hakuna mtu kwenye kamati kuu ambaye ni mgombea hivyobasi wajumbe wa KK na wabunge hawana maslahi binasfi na uchaguzi huu.

Nimalize tu kwa kusema kuwashauri Mbowe na wabunge wengine Chadema kugomea uchaguzi mkuu 2020 ni sawa na ''kumnyang'anya tonge mwenye njaa'' ama zako ama zao.

Ukweli huchukiwa lakini lazima usemwe.
 

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,689
Points
2,000

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,689 2,000
Kwani katika akili yako ya kijinga,unafikili Mbowe ananjaa kama yako?kama wewe siyo mtoto wa mama/ kula kulala,waulize wazazi wako huko kijijini walipo,debe la mahindi au kilo moja ya unga ni shilingi ngapi kwa sasa?
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,210
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,210 2,000
Hujui unaloongea zaidi ya kuleta propaganda mfu hapa jukwaani. Hao walitoka mwanzo mwanzo kabisa wa hilo bunge. Kwa hiyo wakikosa ubunge watakufa? Akina Wenje nk sio wabunge, je wamekufa baada ya kukosa huo ubunge?
Umeshwona Wenge akifafanya siasa hivi karibuni?
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
9,505
Points
2,000

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
9,505 2,000
Tuseme ukweli kwenye suala la maslahi wabunge wooote si wa ccm wala upinzani wote ni selfish sana.... Ni ukweli usiopingika watasusia chaguzi zote lkn si za ubunge. Na ikitokea wamesusia basi jua wamekatwa na hawana jinsi ndo watajifanya kupindua meza.
Safari hii wagome wasigome hakuna atakaye rudi Magufuli ameamuwa asirudi mpinzani
 

Forum statistics

Threads 1,389,467
Members 527,936
Posts 34,025,990
Top