Hakuna kura zilizo chakachuliwa


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
KAMA KURA ZIMECHAKACHULIWA MBONA KWENYE MAJIMBO AMBAYO WANANCHI WAKE WANAUCHU WA MAENDELEO WAMEING'OA CCM?

mimi nasema sidanganyiiikiiii
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,933
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,933 303 180
Mkuu this time tume imejitahidi sana kufanya kazi zao za msingi kwa kufuata taratibu na sheria za msingi kabisa
tatizo ni namna ya kutoa matokeo kwa utaratibu wa kompyuta ndio ulioleta ucheleweshaji usio na lazima
in general
hakukuwa na uchakachuaji wowote, hao wote wanao lalama hawana ushahidi wowote strong zaidi ya hisia tu
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,414
Likes
561
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,414 561 280
masikini we! inaelekea wewe bado hujajua mambo yanavyoendeshwa nchi hii; akika amini wizi wa kura upo.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Atakaye chakachua tu tunafanya kama Mwanza
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
mkuu this time tume imejitahidi sana kufanya kazi zao za msingi kwa kufuata taratibu na sheria za msingi kabisa
tatizo ni namna ya kutoa matokeo kwa utaratibu wa kompyuta ndio ulioleta ucheleweshaji usio na lazima
in general
hakukuwa na uchakachuaji wowote, hao wote wanao lalama hawana ushahidi wowote strong zaidi ya hisia tu
sasa jk alienda mwanza kutafuta nini?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
kwenye mikoa yenye maendeleo wa2 ni wasomi, na wasingekubal dhulma hiyo. hivyo walisimama kidete kulinda haki yao, ndio mana walishndwa kuchakachua. km huwez kuelewa ndo tunakuonesha picha hivyo.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
kwenye mikoa yenye maendeleo wa2 ni wasomi, na wasingekubal dhulma hiyo. hivyo walisimama kidete kulinda haki yao, ndio mana walishndwa kuchakachua. km huwez kuelewa ndo tunakuonesha picha hivyo.
Managing expectation is quite a challenge.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Umeonaeee Kanziani vipi tena
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
kwenye mikoa yenye maendeleo wa2 ni wasomi, na wasingekubal dhulma hiyo. hivyo walisimama kidete kulinda haki yao, ndio mana walishndwa kuchakachua. km huwez kuelewa ndo tunakuonesha picha hivyo.
Sio walishindwa kuchakachua, Wameyachakachua sana lakini imeshindikana kwa sababu idadi ya kura iliyohitaji kuchakachuliwa ni kubwa mno hadi ikawashinda
 
M

majuva

Senior Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
M

majuva

Senior Member
Joined Apr 30, 2009
144 0 0
kwenye mikoa yenye maendeleo wa2 ni wasomi, na wasingekubal dhulma hiyo. hivyo walisimama kidete kulinda haki yao, ndio mana walishndwa kuchakachua. km huwez kuelewa ndo tunakuonesha picha hivyo.

Maendeleo hayo yamepatikana ndani ya serikali ya CCM na mnaiona haina maana, hii inaonyesha uchu wa madaraka waliyonayo wasomi hao, baada ya kusoma hawana cha kufanya zaidi ya kukimbilia uongozi, na ni wachovu wa kufikiri,. kwakuona hawawezi kupata madaraka ndani ya CCm hivyo wamejitoa kuanzisha vijichama ili wapate japo udiwani!! maendeleo yameletwa na CCM sasa mnataka mfanye nini wakati tayari CCM imewaletea maendeleo! kama mnavyojiita mikoa yenye maendeleo, hakuna kitu uchu wa madaraka tu ila mjue si rahisi kila mmoja kuwa kiongozi....
 

Forum statistics

Threads 1,235,940
Members 474,901
Posts 29,241,061