Hakuna kiongozi aliye msafi Afrika


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
59
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 59 145
Wameishia kumpigia magoti tu. Nani mwenye uwezo wa kumkosoa Mugabe? Hata jina lake halikuwa likitajwa ndani ya kikao hicho wakati wakielezea msimamo wao. Kipanya amerahisisha kwa picha yake muafaka.

 
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
492
Likes
84
Points
45
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
492 84 45
Wameishia kumpigia magoti tu. Nani mwenye uwezo wa kumkosoa Mugabe? Hata jina lake halikuwa likitajwa ndani ya kikao hicho wakati wakielezea msimamo wao. Kipanya amerahisisha kwa picha yake muafaka.

View attachment 1775
Hahahahahahahaaaaaaa...!! Halafu siku hz nimesikia style mpya ya usuluhishi. i.e. Serikali ya Mseto....!! Kenya = Serikali ya mseto, tutasikia Zimbabwe nako mseto, Zanzibar nako wanabp kutaka mseto. Huu mseto utatuvimbisha matumbo waafrika. Sijui tutakimbilia wapi..!!

Tusipokaa sawa huu mseto haukawii kuchanganya hadi mabunge. Rais CCM, Waziri Mkuu CUF, Makamu wa Rais CHADEMA. Then wabunge 55% CHADEMA/Chama Kingine other than CCM. Then sijui nani atakuwa chama cha upinzani, CCM au CHADEMA au CUF..!! Sidhani kama katiba zetu za kiafrika zinakumbukwa kubadilishwa pale inapotokea suluhisho la "kimseto"..!!

Siku hz, wakongwe walio madarakani wanang'ang'ania viti na wakiona wanasakamwa, wanaita mazungumzo, then Mseto..!!!

Labda wanasiasa wakongwe ndani ya JF wanifafanulie kama mawazo yangu yako na kasoro bin mistakes.
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Hiki kweli ni kituko
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816