Hakuna kama CCM,chukueni maamuzi magumu


Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
701
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 701 280
Saalam wakuu .
Nimefuatilia ITV habari mida hii kuna taarifa zimenipa faraja sana.
wameoesha ni jinsi gani serekali ilivyojitahidi tutekeleza miradi mikubwa na muhimu,ule wa DART na daraja la kigamboni,na hata kwenye mikoa mbali mbali kuna miradi mizuri tu inaendelea kwenye barabara na hata reli na viwanja vya ndege.
Ogomvi wangu na CCM ni kulea mafisadi tu!leo bungeni kuna kamati wamesema TAMISEMI iliyo chini ya waziri mkuu wanaongoza kutafuna hela za halmashauri,ukigeukia uswiss hao hao CCM wameficha pesa kibao huko.
Deni la Taifa limefikia trillion 25.CCM wanafagia sebuleni ila huko vyumbani kuchafu na kunanuka,kwanini wasiwachukulie hatua hao wezi ili tuipende CCM?
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Saalam wakuu .
Nimefuatilia ITV habari mida hii kuna taarifa zimenipa faraja sana.
wameoesha ni jinsi gani serekali ilivyojitahidi tutekeleza miradi mikubwa na muhimu,ule wa DART na daraja la kigamboni,na hata kwenye mikoa mbali mbali kuna miradi mizuri tu inaendelea kwenye barabara na hata reli na viwanja vya ndege.
Ogomvi wangu na CCM ni kulea mafisadi tu!leo bungeni kuna kamati wamesema TAMISEMI iliyo chini ya waziri mkuu wanaongoza kutafuna hela za halmashauri,ukigeukia uswiss hao hao CCM wameficha pesa kibao huko.
Deni la Taifa limefikia trillion 25.CCM wanafagia sebuleni ila huko vyumbani kuchafu na kunanuka,kwanini wasiwachukulie hatua hao wezi ili tuipende CCM?
Kuhusu deni la Taifa litazidi maradufu kwani hata fedha za ujenzi wa daraja la Kigamboni ni za mkopo kutoka NSSF
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Ccm ndo mlezi wa kweli wa watanzania
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
We mkuu kuna mambo tangu wakiwa wadogo huambiwa hayo mambo ni mwiko aidha kuyatamka au kuyafanya. Mambo uliyoyatamka hapa ni mwiko kuyatamkia CCM. Angalia kuna baya litakukuta. Au hata kutuchongea sisi.
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
kwani hujui ccyenu wachambawima?toka uhuru leo ndio unongelea daraja,miradi unayozungumzia nchi zilizopata uhuru miaka 5 baada ya tz wameshasahau.wanafanya mambo makubwa.
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
...teh teh unachowashauri kufanya ni kuwaambia waivunje ccm,maana huwezi kutenganisha mabilioni ya uswizi,ufisadi,ujangili na chama chao...
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
kwani hujui ccyenu wachambawima?toka uhuru leo ndio unongelea daraja,miradi unayozungumzia nchi zilizopata uhuru miaka 5 baada ya tz wameshasahau.wanafanya mambo makubwa.
Chadema mna matatizo yenu, yamalizeni kwanza,wacha ccm wajenge nchi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,252
Members 482,057
Posts 29,801,725