Hakubanduka kifuani mpaka majogoo!

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Hebu njuzeni kidada, hapa kifuani kunani? afu changu kina-muscles, huwa
hamuumii kulala hapa mpaka asubuhi?
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,666
Likes
658
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,666 658 280
Really, mie naona kama mnaumia vile, maana vifua vingine vimekomaa ......
u would do better with a pillow ......LOL
Tunaumia na nini GFM wakati mwili wako umeumbwa kwa Nyama na Mifupa.wewe upo hapo badala ya Pillow
Labda usieme kama wewe ndo unaumia na uzito wa mwanadafada katika kifua chako.
 

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Kumbe nyie ndo mnakereheka basi ungesema hivo sio kuuliza kama tunaumia bana
Usafi muhimu, kama zako hivyo imezifunga vizuri na zinapata lishe, twacheza nazo tu ......... hadi usingizi..
lakini sijui extension? au umetia dawa kali, mtatuumiza bure wenzenu!
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
hahah hapooo.! that more is what I need to know ....... au hapa kuku wengi :lol:
mmmmhhhh hahahahhah lol
nway what i was saying is..
baada ya kucheza mchezo wanaume wanapenda kulala eti kwa sababu wamechoka
na sisi tunataka kukumbatiwa .. na wao wahataki...
so thats a reason y we like to sleep in ur warm, lovely, manly chest..
hahah lol
is that to much for u ..lol
 

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,437
Likes
383
Points
180

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,437 383 180
Mie huesabu mabati kila siku maana hulaliwa kifuani mpaka nimezoea.
lakini i feel she feels safe akinilalia kifuani. kumbe wanahajutika bana
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,470
Likes
23
Points
145

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,470 23 145
mmmmhhhh hahahahhah lol
nway what i was saying is..
baada ya kucheza mchezo wanaume wanapenda kulala eti kwa sababu wamechoka
na sisi tunataka kukumbatiwa .. na wao wahataki...

so thats a reason y we like to sleep in ur warm, lovely, manly chest..
hahah lol
is that to much for u ..lol
BOLD: I encourage you to expand ur research on this...!!!
 

Forum statistics

Threads 1,203,212
Members 456,663
Posts 28,104,817