Hakika Rais magufuli ni chuma cha pua; Amewezaje kununua ndege 11 ingali hapo nyuma kununua ndege moja tuliambiwa tufunge mikanda?

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,827
Points
2,000

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,827 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Subiri baada ya miaka 5 utaniambia mawazo yako kuhusu ndege hizo.
 

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,678
Points
2,000

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,678 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Cha kujiuliza hizo pesa za kununua hayo madege,zimetoka wapi!? No mapato ya ndani au za kukopa?
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
14,457
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
14,457 2,000
Ndo maana iliwezekana kupandishiwa mishahara. Ila biashara ya ndege ni ngumu sana. Hailipi. Bora hizo hela zingetumika kwa huduma za jamii. Biashara bila returns ni sawa sawa na hasara maradufu.Maana Ndege zinahitaji maintenance.
 

mistari4G

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
253
Points
500

mistari4G

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2019
253 500
Ukiishi hii nchi kwa kutegemea akili za huyu jamaa
Ni dhahiri utakufa fukara
Mosi alishasema serikali yake si ya uwazi,means hatuna haki na kodi zetu
Amefanya maamuzi mengi yasiyo katka taratibu na hii yote ni kupitia kiti cha uraisi,tukumbuke akiharibu ni mfumo wote utakua hoi na si kwamba watu hawajagundua hadi ss
Anatumia nguvu nyingi kujinadi ila hata wenye ufahamu ni nn anakihitaji au anamaanisha ni wachache
Awamu hii itatengeneza watu wengi wasio na ufahamu
Alishaahidi viwanda,ss hata cherehani 4 ni kiwanda aisee
Kama unatumia power ya uraisi na kurudisha watu na njia walizoongozwa miaka ya 60 ni wazi sifa ya uongozi huna

Hana jipya
Atapata jina la ajabu na matarajio yake
 

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
10,923
Points
2,000

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
10,923 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Mgema akisifiwa tembo hulitia maji.
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
2,198
Points
2,000

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
2,198 2,000
Ahahakishe anaimarisha kitengo cha uhandisi wa ndege pale chuo kikuu kwa ajili ya kujifunza na utafiti, vinginevyo tutakuwa tunapigwa pesa kibao kwa mgongo wa maintainance. Anaweza kuwapa ndege moja kwa ajili hiyo
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
5,399
Points
2,000

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
5,399 2,000
Wapaka m.avi huwa hawakosekani.
kwenye kila sherehe wamo
Umesema kweli kabisa,

Ametupaka mavi vya kutosha

wakulima korosho kashindwa kuwalipa kaona azigawe kabisa

watumishi pesa zao za nyongeza ya mshahara na kupanda madaraja kaona atunze ataenda ku-enjoy akimaliza uongozi. Katupaka kweli kweli
 

secret file

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
244
Points
250

secret file

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2019
244 250
Umesema kweli kabisa,

Ametupaka mavi vya kutosha

wakulima korosho kashindwa kuwalipa kaona azigawe kabisa

watumishi pesa zao za nyongeza ya mshahara na kupanda madaraja kaona atunze ataenda ku-enjoy akimaliza uongozi. Katupaka kweli kweli
Hujanielewa....
nipo pamoja na kiongozi...
kazi zake s naonekana...
ila mnaokwamisha juhudi mnaonekana
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,063
Top