Hakika Rais magufuli ni chuma cha pua; Amewezaje kununua ndege 11 ingali hapo nyuma kununua ndege moja tuliambiwa tufunge mikanda?

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,328
Points
2,000

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,328 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
34,081
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
34,081 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Wa kwanza kuitafuna ni yeye.
1. Alihonga michepuko nyumba za umma(serikali)
2. Alinunua kivuko fake(MV Bagamoyo)
3. Alituingiza chaka Samaki wa Magufuli(tukalipa fidia kubwa)
4. .........

Jaza na wewe basi namba 4, tusichoshane bure
 

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
6,232
Points
2,000

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
6,232 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Mnaendelea tu kujimwambafai kiwendawazimu!!
 

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,996
Points
2,000

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,996 2,000
Izo ndege 11 zimeongeza patoa la taifa kwa asilimia ngapi na deni la taifa limeongezeka kwa asilimia ngapi?


Ukiwa na mzazi anamatumizi makubwa kuliko kipato chake mwisho wa siku unajua ni nini hutokea????????
 

secret file

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
244
Points
250

secret file

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2019
244 250
Wa kwanza kuitafuna ni yeye.
1. Alihonga michepuko nyumba za umma(serikali)
2. Alinunua kivuko fake(MV Bagamoyo)
3. Alituingiza chaka Samaki wa Magufuli(tukalipa fidia kubwa)
4. .........

Jaza na wewe basi namba 4, tusichoshane bure
Wapaka m.avi huwa hawakosekani.
kwenye kila sherehe wamo
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
2,198
Points
2,000

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
2,198 2,000
Izo ndege 11 zimeongeza patoa la taifa kwa asilimia ngapi na deni la taifa limeongezeka kwa asilimia ngapi?


Ukiwa na mzazi anamatumizi makubwa kuliko kipato chake mwisho wa siku unajua ni nini hutokea????????
Matokeo yake ni tonge moja la ugali, dagaa wawili, na mchuzi mwingi
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,126
Points
2,000

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,126 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Mbona hilo ni jambo dogo sana linahitaji tu kua na roho ya kikatili ni suala la kuhamisha budget ya afya ya elimu ajira na nyongeza za watumishi na kuiweka kwenye manunuzi ya ndege na flyover.....huku akaacha raia wanakufa kwa kukosa Dawa muhimu hospitalini nk.
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,328
Points
2,000

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,328 2,000
Mbona hilo ni jambo dogo sana linahitaji tu kua na roho ya kikatili ni suala la kuhamisha budget ya afya ya elimu ajira na nyongeza za watumishi na kuiweka kwenye manunuzi ya ndege na flyover.....huku akaacha raia wanakufa kwa kukosa Dawa muhimu hospitalini nk.
He is a human being ni kwelo yapo yakurekebisha, hasa Gharama za mahospitalini zimekuwa ghali mno,no bora kila mzazi akachangia 10,000/- kwa mwaka kwa mtoto wa shule kwa lazima,ili kufanya utibabu urudi kama enzi za MWL J.L.NYERERE..
Binafsi kwa ukweli wa moyoni gharama za mahospitali ni hatari sana.hapa ndhani nipo mahesabu yanagomba.
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,126
Points
2,000

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,126 2,000
He is a human being ni kwelo yapo yakurekebisha, hasa Gharama za mahospitalini zimekuwa ghali mno,no bora kila mzazi akachangia 10,000/- kwa mwaka kwa mtoto wa shule kwa lazima,ili kufanya utibabu urudi kama enzi za MWL J.L.NYERERE..
Binafsi kwa ukweli wa moyoni gharama za mahospitali ni hatari sana.hapa ndhani nipo mahesabu yanagomba.
Sasa kwako kununua ndege 10 zinazo tumika na 2% ya Watanzania na kuboresha afya na elimu inayo tumika kwa 100% ya Watanzania kipi ni logical and rational kufanywa na pesa ya umma?
 

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,815
Points
2,000

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,815 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.

!
!
as if katika ziara kuna mtu alitaja chochote kuhusu ndege hizo! bora bao lako lingepigiwa puli tu au wangetumia kondomu. Useless
 

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
5,419
Points
2,000

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
5,419 2,000
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
Mmmmhhh
Kalale kwenye hizo ndege
Umewahi kupanda ndege kwani????
Mie mkulima huwa naziona angani tu sasa sijui zitanisaidia nini kuleta wataliii au
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,378
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,378 2,000
Kwani hizo ndege kanunua kwa hela yake mfukoni au kodi za wanamchi.
Bure kabisa wewe kuliko nikupe like yangu ni bora nikapige nyeto
Bila unafiki wowote rais tumepata na tumtumie vyema watanzania,hebu tuwe wakweli kutoka mioyoni mwetu.

:::::::

Hakika nchi ilitafunwa vibaya sana,it was a shame on them.

::::::::


BY ANY MEANS FRAUDLIERS WERE AT REGRECY, MYSERY AND SAFFOCATIONS.

:::::::::

#PIGA_KAZI_CHUMA_CHA_PUA.
#GOD BLESS YOU.
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,827
Top