Hakika nitachangia JF ili isonge mbele na kuwa msaada kwa kizazi kijacho. (NAOMBA MNIUNGE MKONO). | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika nitachangia JF ili isonge mbele na kuwa msaada kwa kizazi kijacho. (NAOMBA MNIUNGE MKONO).

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kurzweil, Sep 20, 2012.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu wanaJF haswa sisi tuliobahatika kupata Loan kutoka heslb, hakika twapaswa kumshukuru mungu na si majivuno ukizingatia kuna wenzetu wamekosa, tena mimi ni mfano wa waliochaguliwa course zisizo na kipaumbele na tumebahatika kupata mikopo.

    JF Imekua msaada kwangu toka nilipojiunga nikiwa ndio naingia form 6 na nimejifunza mengi kutoka wa wanachama na shukrani maalumu nazipeleka kwa bwana Maganga Mkweli jamaa amekua msaada kwangu toka tarehe 1 mwezi wa 5 yalipotoka matokeo ya kidato cha sita, amenishauri, uchaguzi wa vyuo, uchaguzi wa course hadi namna ya kujaza form za heslb na hatimae nimefanikiwa ingewezeka ningeleta PM zote hapa kama ushahidi lakini sheria za JF haziruhusu.

    Ningeweza hata kumtumia japo ka-elfu ishirini anunulie vocha lakini nimeamua kuchangia JF pindi nitakapo pata boom ingawa nimeambiwa pesa zile si nyingi lakini nitapiga Lampard, 101 ili mradi nitimize ahadi yangu.

    Nawashauri na wenzangu mwaweza kuchukua hata kiasi kidogo cha boom mkaichangia JF ili majukwaa haya yaje kuwasaidia wadogo zetu ikiwezekana watoto zetu.

    Ahsanteni, kwa kuniunga mkono.

    Ipycalypse.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu wanaJF haswa sisi tuliobahatika kupata Loan kutoka heslb, hakika twapaswa kumshukuru mungu na si majivuno ukizingatia kuna wenzetu wamekosa, tena mimi ni mfano wa waliochaguliwa course zisizo na kipaumbele na tumebahatika kupata mikopo.

    JF Imekua msaada kwangu toka nilipojiunga nikiwa ndio naingia form 6 na nimejifunza mengi kutoka wa wanachama na shukrani maalumu nazipeleka kwa bwana Maganga Mkweli jamaa amekua msaada kwangu toka tarehe 1 mwezi wa 5 yalipotoka matokeo ya kidato cha sita, amenishauri, uchaguzi wa vyuo, uchaguzi wa course hadi namna ya kujaza form za heslb na hatimae nimefanikiwa ingewezeka ningeleta PM zote hapa kama ushahidi lakini sheria za JF haziruhusu.

    Ningeweza hata kumtumia japo ka-elfu ishirini anunulie vocha lakini nimeamua kuchangia JF pindi nitakapo pata boom ingawa nimeambiwa pesa zile si nyingi lakini nitapiga Lampard, 101 ili mradi nitimize ahadi yangu.

    Nawashauri na wenzangu mwaweza kuchukua hata kiasi kidogo cha boom mkaichangia JF ili majukwaa haya yaje kuwasaidia wadogo zetu ikiwezekana watoto zetu.
    Jinsi ya kuchangia cheki hapa www.jamiiforums.com/JamiiForums
    Premium Member
    Subscription
    Ahsanteni, kwa kuniunga mkono.

    Ipycalypse.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Pongezi za dhati kwa founda wa jf maxence melo big up
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,530
    Likes Received: 8,077
    Trophy Points: 280
    hata mm huwa inanisaidia kupata taarifa maana hapa nilipo ni.mbali na tz ila jf inanifanya niwe kama niko tz thanks to all members and the visions of the founders
     
  5. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    tuchangie sasa kaka.
     
  6. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Its time to pay back dude.
     
  7. B

    Bona_Fide Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ni moja kati ya mawazo mazuri, kuna watu naona wamepotea sijui ndio HESLB imewazika wazimawazima au vipi..
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mganga mkweli mimi na mkubali sana huyu jamaa..bro! Endelea na moyo huo huo asee
     
  9. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Jamaa jembe sana tena anazijua course nyingi ingawa yeye ni mhandisi. Mungu amzidishie
     
  10. W

    WISER WISE Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wazo zuri na kiukwel jf inatusaidia sana naomba isonge mbelee
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida purple Man siko nyuma, baada tu ya kupata BooM lazima niwe JF PREMIUM MEMBER sio tena JF SENIOR EXPECT MEMBER, Nitatoa msaada kwa wale wote wanao hitaji msaada katika jukwaa hili, pia Tukutane Jukwaa la SCIENCE, TECH& GADGETS kwa msaada wa kitaalamu zaidi.

    Mungu ibariki Tanzania
    Mungu ibariki JamiiForums
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,821
    Likes Received: 6,627
    Trophy Points: 280
    Hongera zako...
     
  13. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja sana wakubwa
     
  14. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    HONgera Sna.
     
  15. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sawa na mimi. Yaani kwa upande wa taarifa tu, nyingi huzipata hapa Jf hasa ukichukulia magazeti ya online wakati mwingine wanachelewa. Kwa kweli ukiwa nje, JF ni mkombozi sana.
     
  16. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Kaka najua umemala 100 so ukumbuke kuchangia japo kiduchu.
     
  17. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuchangia kaka ili huduma hii idumu.
     
  18. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu
     
  19. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Sawa kaka.
     
  20. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwaze kaka
     
Loading...